Haha haha hahaKinachofanywa na hawa wanaojiita pisi kali ni umalaya uliochangamka tu!
Hi ya kiumeni sanaHela mbona tunawapa tatizo yenyu ni kwamba mnataka tuwape hela alafu tuwagegede nyie pekee...ugomvi wetu ndio upo hapo.
Wee hela pokea na fanya yako na mie nikiwa na hamu ya kwenda kugegeda wengi niachie niwe free
Mbona hamtupi hela kila tunapohitaji? [emoji848]
Unataka 🐶 doginanyi hamtupi [emoji250]
Unataka [emoji190] dogi
Kuna kimoja nimepanga nacho getoAfu kuna wale wembamba wenye vimaziwa vidogo ....
Sijui nani aliwaroga
Siwezi kuhonga hawalaMbona hamtupi hela kila tunapohitaji? [emoji848]
Wenyewe wanasema chips haina ukokoBidhaa adim haitoki bila ngawira , na hapo ndipo wajuzi wa mambo wanajipgia tuu ,chipsi mayai chipsi kuku sijui nani aliwalogezea nazo dada zetu na msosi huu,....
Tabia mbaya tu🙁Old Missionary position
View attachment 1624273
hahaha jidai huelewi tu
Pussy atakupa, dog style. Huelewi nini Papaa, mutu ya Congo?Unataka 🐶 dogi
Mchokozi sana weweTabia mbaya tu🙁
Wewe ndio mbunge wa bunge lililopita?sawa
icho achana nacho bruh kitakutesa sana ata kikinukubaliaKuna kimoja nimepanga nacho geto
Kila nikitupa kamba hola!
Nikiacha kinanichokoza tena
Kwani ratiba yako Ni tofauti kidogo?Hatari
Umeona ehhMazito yananenwa hapa