Hivi nyie Pisi Kali mkoje lakini?

Hivi nyie Pisi Kali mkoje lakini?

Hela mbona tunawapa tatizo yenyu ni kwamba mnataka tuwape hela alafu tuwagegede nyie pekee...ugomvi wetu ndio upo hapo.

Wee hela pokea na fanya yako na mie nikiwa na hamu ya kwenda kugegeda wengi niachie niwe free
Hi ya kiumeni sana
 
Bidhaa adim haitoki bila ngawira , na hapo ndipo wajuzi wa mambo wanajipgia tuu ,chipsi mayai chipsi kuku sijui nani aliwalogezea nazo dada zetu na msosi huu,....
 
Unataka 🐶 dogi
Old Missionary position
1605104702222.png
 
Back
Top Bottom