Hivi nyie mabinti mnaodate na wazee mko timamu kweli!?

Kitchetche

Member
Apr 2, 2017
72
125
Binti miaka 21+ uko na mzee 70+ unamuita mpenzi, unamruhusu kabisa achezee mwili wako?, ni mapenzi au unasaka hela, umaarufu, unakomoa au ndo maisha yamekua ivo?
Imenibidi niombe kujuzwa kotoka kwenu kupitia huku Jf kwa wakubwa, maana huku mtaani kwetu imekua kama fashion mabinti kutoka na baba zetu.
 

T-Bagwell

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
1,134
2,000
Binti miaka 21+ uko na mzee 70+ unamuita mpenzi, unamruhusu kabisa achezee mwili wako?, ni mapenzi au unasaka hela, umaarufu, unakomoa au ndo maisha yamekua ivo?
Imenibidi niombe kujuzwa kotoka kwenu kupitia huku Jf kwa wakubwa, maana huku mtaani kwetu imekua kama fashion mabinti kutoka na baba zetu.
Mkuu elewa maana ya 21+ na 70+ maana wote wakiwa 75 inamaana wanaingia kwenye hizo range zako.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,404
2,000
Hao unao wazingumzia ni kama huyu..?
IMG-20170512-WA0007.jpg
 

Jephta2003

JF-Expert Member
Feb 27, 2008
5,589
2,000
Binti miaka 21+ uko na mzee 70+ unamuita mpenzi, unamruhusu kabisa achezee mwili wako?, ni mapenzi au unasaka hela, umaarufu, unakomoa au ndo maisha yamekua ivo?
Imenibidi niombe kujuzwa kotoka kwenu kupitia huku Jf kwa wakubwa, maana huku mtaani kwetu imekua kama fashion mabinti kutoka na baba zetu.
Wewe umepigwa gape na babu sio bure, komaa kutafuta mbesa sio kuja kulalamika hapa, vinginevyo utakua unanyang'anywa kila siku
 

mwangangafyelile

Senior Member
Apr 10, 2017
166
250
Binti miaka 21+ uko na mzee 70+ unamuita mpenzi, unamruhusu kabisa achezee mwili wako?, ni mapenzi au unasaka hela, umaarufu, unakomoa au ndo maisha yamekua ivo?
Imenibidi niombe kujuzwa kotoka kwenu kupitia huku Jf kwa wakubwa, maana huku mtaani kwetu imekua kama fashion mabinti kutoka na baba zetu.
Tujuze uliye nae ana miaka mingapi?kisha nawe una miaka mingapi?halafu we ni me/ke!!?tena na picha zenu zote na huyo uliyenae.tukusasambue vizuri
 

Zesh

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
15,107
2,000
Kitu madorali sasa we kaa na huo ujana wako alafu usiwe na pesa utatusikia ktk redio mbao tu
 

Princess qute

JF-Expert Member
Jul 16, 2016
623
1,000
Binti miaka 21+ uko na mzee 70+ unamuita mpenzi, unamruhusu kabisa achezee mwili wako?, ni mapenzi au unasaka hela, umaarufu, unakomoa au ndo maisha yamekua ivo?
Imenibidi niombe kujuzwa kotoka kwenu kupitia huku Jf kwa wakubwa, maana huku mtaani kwetu imekua kama fashion mabinti kutoka na baba zetu.
Tunazo
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
5,561
2,000
Hawa mabinti wanaopenda kutoka na Wababu Wazee, wanamuiga Raisi wa nchi ya Ufaransa.
Yeye anatoka na Mbibi
Je naye amefuata pesa ?
Hapa kuna jambo limefichika
Ngoma droo.
Simba 1 Yanga 0
 

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,567
2,000
Imwandikwa wapi kuzuia wasitoke nao. Basi katoke nao wewe. Even old goats have rights to eat green leaves. Acha ujinga tafuta. Kudadadeeki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom