Hivi nitoe udhuru gani?

Crispin Nyoni

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
413
195
Habari zenu. Nimepata barua toka kwa bosi wangu kuwa kuna mpango maalumu wa kwenda kozi fupi huko nchi fulani(hajataja amesema anafanya utaratibu kisha atasema) lakini amesema hali ya amani huko si nzuri. Naomba msaada wenu kwani naogopa. Nitoe udhuru gani?
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,919
2,000
wengine wanajifanya kufiws....wengine wasema ndg zaoo ni wagonjwa yaani fksi kibao ambazo hzija vizuri..kikubwa wewe ongea na boss huyo mwbie ukweli wenye uhalisia kwann wewe hutaki safiri huko
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,024
2,000
Acha uoga nenda urudi uijenge nchi yako. Inakuwaje bosi anataka kozi nchi za machafuko?Mbona za amani zingine zipo nyingi tu?
 

Mchembe

Member
May 14, 2014
27
95
1.Mwambie kichwa kinakuuma 2. Unafuatilia bunge la bajet au 3. Unasubiri kombe la dunia akikataa omba kuondoa shilingi ili tujadili humu mkuu.
 

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Mar 19, 2014
2,077
1,250
nenda wewe urudi upewe kitengo na pia kapate exposure na new challenges,.'UOGA WAKO NDIO UMASIKINI WAKO.'
 

Mzururaji

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,422
2,000
Mi kanidokeza unapelekwa damfur kusoma computer nenda tuu utakua unashnda ndani
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,756
2,000
Hahaha, kamsemelezee kwa mama yako. Kama wewe yatima niambie nikaimu nafasi ila baba yako halali yangu
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,301
2,000
Wewe ndio mwamuzi wa mwisho ila ningekushauri uende huko sababu siku zote sehemu zisizokuwa na amani ndio zinalipa wewe fuata masilahi yako kifo popote kinakuchukua hata uwe kwenye nchi yenye amani kama siku yako ikifika utaondoka
 

EagerBee

Member
Aug 29, 2013
34
0
Tatizo vijana wa kileo wala chipsi kutishiwa tu nchi haina amani unaogopa kwenda,acha woga we mtoto wa kiume
 

believer

JF-Expert Member
Dec 22, 2012
615
250
wengine wanajifanya kufiws....wengine wasema ndg zaoo ni wagonjwa yaani fksi kibao ambazo hzija vizuri..kikubwa wewe ongea na boss huyo mwbie ukweli wenye uhalisia kwann wewe hutaki safiri huko

Umeoa?bosi wako ni wa kiume?anamjua mkeo?watchout...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom