DR HAYA LAND
JF-Expert Member
- Dec 26, 2017
- 32,356
- 83,328
Ulitaka usikie anasema kila jangili ale kwa urefu wa kamba yake?
🤣🤣🤣Ulitaka usikie anasema kila jangili ale kwa urefu wa kamba yake?
Kipindi hiki alikuwa wa moto sana.
Hii nchi ni mali ya wanaccm, unashangaa nini kwani naye Magufuli aliwahi kusema hivyo.
🤣 🤣 🤣 🔊Wajumbe nao wamemuua tayari nasikia kile kiti kilichombeba nacho kimeshafanywa kuni
Huyu ameua mtoto wake mwenyewe kutoa kafara ili awe Waziri hivyo kuua mtu kwake ni jambo jepesi sana.
Magufuli alifabya hivyo ndio maana majambazi yakakomaHii nchi ni mali ya wanaccm, unashangaa nini kwani naye Magufuli aliwahi kusema hivyo.