Hivi ni mpaka aharibikiwe ndio akukumbuke?

Hivi ni mpaka aharibikiwe ndio akukumbuke?

Kuongezeka kwa population na mabinti hasa wasomi na wa mjini wamekuwa na mapicha picha mengi na drama nyingi sana kwa sababu ya utandawazi huku upande mwingine umasikini ukizidi kushamiri kwa vijana.
Inaumiza sana! Sasa ni body-shaming kila mahališŸ™ŒšŸ¾
 
Ndio maana sijawahi kuhurumia hii gender! Mna dharau sana mbwa nyinyi!šŸ˜

Kwahiyo hutokuwa na mke kisa mabadiliko ya mwili, unasubiri watoto wa wenzio wakikuwa uwapitie kisa ubichi?

Inasikitisha sana!
View attachment 3600745
Mdogo wangu, watoto wa kike wanatakiwa kujifunza survival instincts nyingi sana kuishi kwenye dunia ya kiume.

Kwa ujumla mtoto wa kike anapaswa kulelewa haswa akaleleka, unfortunately mtoto wa kike kwenye jamii anafundishwa mambo mepesi mepesi yasiyokuwa na any practical value, moja ya survival instincts ni kujua namna ya kudeal na ego ya mwanaume, ukiumiza ego ya mwanaume matokeo yake hayawezi kuwa mazuri kamwe, atakusubiri tu mahali akuvunjevunje. Ndio kinachotokea hapa kwa hiki ambacho umekiita ā€œdharau ā€œ so survival skill hapa ni kuwa ukiumiza ego ya mwanaume kimbia mbio ndefu sana usigeuke nyuma šŸ˜€

As an observant person nimejifunza hili at very early age, shuleni kwetu wavulana walikuwa wanawapangia team ya kuwatongoza /kuwasumbua wadada wanaofaulu sana ili kuwatoa kwenye reli, huu ni mfano tu wa wanaume ego yao ikishambuliwa namna wanavyoreact, so kama mdada hujui hii mbinu utaanguka lazima. Watoto wa kike tunapofundishwa utii, kuheshimu, kusaidia etc wanaume wanaachwa kujifunza ā€œmaliceā€ ndio maana mfano niliotoa unatokea.

To sum up, kwenye mapenzi mtu akiwa yuko kwenye jamii ambayo hakutani na option nzuri za kudate /kuoa/kuolewa they are more likely kuwarudia ex zao, wanaume wanatufanyia hivi mara nyingi sana , nikisema kila mwanamke alete screenshot hapa mambo kwa ushahidi tutakimbia huu uzi, lakini wadada masikini yall too nice hamuwasemi wanaume hata! EGO!
 
Mdogo wangu, watoto wa kike wanatakiwa kujifunza survive instincts nyingi sana kuishi kwenye dunia ya kiume.

Kwa ujumla mtoto wa kike anapaswa kulelewa haswa akaleleka, unfortunately mtoto wa kike kwenye jamii anafundishwa mambo mepesi mepesi yasiyokuwa na any practical value, moja ya survive instincts ni kujua namna ya kudeal na ego ya mwanaume, ukiumiza ego ya mwanaume matokeo yake hayawezi kuwa mazuri kamwe, atakusubiri tu mahali akuvunjevunje. Ndio kinachotokea hapa kwa hiki ambacho umekiita ā€œdharau ā€œ so survival skill hapa ni kuwa ukiumiza ego ya mwanaume kimbia mbio ndefu sana usigeuke nyuma šŸ˜€

As an observant person nimejifunza hili at very early age, shuleni kwetu wavulana walikuwa wanawapangia team ya kuwatongoza /kuwasumbua wadada wanaofaulu sana ili kuwatoa kwenye reli, huu ni mfano tu wa wanaume ego yao ikishambuliwa namna wanavyoreact, so kama mdada hujui hii mbinu utaanguka lazima. Watoto wa kike tunapofundishwa utii, kuheshimu, kusaidia etc wanaume wanaachwa kujifunza ā€œmaliceā€ ndio maana mfano niliotoa unatokea.

To sum up, kwenye mapenzi mtu akiwa yuko kwenye jamii ambayo hakutani na option nzuri za kudate /kuoa/kuolewa they are more likely kuwarudia ex zao, wanaume wanatufanyia hivi mara nyingi sana , nikisema kila mwanamke alete screenshot hapa mambo kwa ushahidi tutakimbia huu uzi, lakini wadada masikini yall too nice hamuwasemi wanaume hata! EGO!
Umesema vyema Dada’ake, mwanamke amefunzwa kukaa kimya na kuinamia ego ya mweanaume! Hata siku moja hawainui shingo na kusema haya, mpaka watakapojitambua!

Ni aibu, ndiomaana huwa nashangaa kama tupo nao dunia moja, ukifungia jumbe zetu ni kasheshe!šŸ™ŒšŸ¾
 
Hahaha ningewekea pending kwanza akimalizana na masupa star ndio arudi!

Alikuwa diploma nakumbuka, ni mdogo wozzu basi tu taamaa ya old 🐱
Whozu mi namjua tangu kipindi hajaanza kuimba alikua anadance events nyingi za Majengo Sec pale Moshi ilikua humkosi.
 
Back
Top Bottom