Hhaha kama utakubali au la!!nasubiria wakike anitongoze nione....
Kipochi manyoya, mkuu hata kama sura na shepu havisomekikama ni shemeji yangu.....noooo.....ila yeyote.......aliye na feather pocket....ni halali kabisa......
Inahitaji ujasiri kumkataa mwanamkeMimi mpaka sasa nimekataa si chini ya mmoja
Ni kweli lakini si kila mwanamke unaweza ukamkubaliaInahitaji ujasiri kumkataa mwanamke
nitatathimini, lakini lazima nimzungushe kama miezi 6 na pesa nimlie.....Hhaha kama utakubali au la!!
Ngoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho 😂😂Mi nimeshawakaa wengi tu mbona na walikuja kwa njia ambao.... hadi wengine walilia kama watoto
Hapan usimdharau bhana uyo ni jasiri mkuuhakuna mwanamke namdharau kama wa kujitongozesha! Namuona malaya right away
usijaribu sumu kwa kuirambaNgoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho [emoji23][emoji23]