Hivi ni kweli Msanii Darasa anakula unga?

ESCORT 1

ESCORT 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2015
Messages
973
Points
1,000
ESCORT 1

ESCORT 1

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2015
973 1,000
Mtaani kuna habari zinasambaa kwa kasi kuwa msanii wa hit song ya muziki, Msanii Darasa anakula unga. Juzi kati nikafanikiwa kumuona kwenye Clouds Tv kwenye show ya jiwe la mwezi pale Morogoro jamaa amepungua sana halafu muda wote alikuwa ana wenge sana.
Je tetesi hizi zina ukweli kiasi gani?
 
Matungiza

Matungiza

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Messages
526
Points
500
Matungiza

Matungiza

JF-Expert Member
Joined May 6, 2017
526 500
Mtaani kuna habari zinasambaa kwa kasi kuwa msanii wa hit song ya muziki, Msanii Darasa anakula unga. Juzi kati nikafanikiwa kumuona kwenye Clouds Tv kwenye show ya jiwe la mwezi pale Morogoro jamaa amepungua sana halafu muda wote alikuwa ana wenge sana.
Je tetesi hizi zina ukweli kiasi gani?
Kama yupo na hao basi ngoja tumkumbuke Ngwair
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top