Hivi ni kweli kwamba mwanamke anayepika chakula kitamu na yeye ni mtamu?


Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
267
Likes
128
Points
60
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
267 128 60
Hebu wana MMU tuliongelee hili kidogo sijui kama lina ukweli wowote.

Eti bidada akiwa mpishi mzuri wa chakula yaani kina ladha nzuri, kuna watu wanadai kuwa hata kitandani pia anakuwa ni mtamu hivyo hivyo kama chakula chake.

Wajuzi wa hii kitu naomba kuuliza kuna kaukweli hapa au ni projo tu?

Kama ni hivyo nikajiunge kozi kabisa ya mapishi vyuoni huko lol.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,904
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,904 280
Hii mada: nilishapata kesi hapa kibaruani kwangu, staff mmoja mwanamme alimtania mdada naye staff wetu, kwa kuwa yule dada vidole vyake vya miguuni vimeachana sana, basi yule kaka amwambia yule dada kuwa hivi vidole vyako mwonekano wake wa kuchanua inaelekea hata k..a yako ni pana hivyo hivyo
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,583
Likes
1,663
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,583 1,663 280
Hujakosea, na mwalimu wa hayo yote ni mama au mlezi wako yanapatikana hapo tuu.... hayana chuo...
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Ni kweli. Hata nyuki ni mtamu kama asali anayoitengeneza.

For serious tho, mad props to all mamas that can cook and do so with passion. And word to their mamas.
 
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,011
Likes
1,296
Points
280
chenjichenji

chenjichenji

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,011 1,296 280
Nasikia pia chakula chaweza kuwa kitamu kama mwanamwali atakipika huku akiwa hajavaa "KASEJA" ..a.k.a mlinda mlango!.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,168
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,168 280
Hebu wana MMU tuliongelee hili kidogo sijui kama lina ukweli wowote...

Eti bidada akiwa mpishi mzuri wa chakula yaani kina ladha nzuri, kuna watu wanadai kuwa hata kitandani pia anakuwa ni mtamu hivyo hivyo kama chakula chake.

Wajuzi wa hii kitu naomba kuuliza kuna kaukweli hapa au ni projo tu??

Kama ni hivyo nikajiunge kozi kabisa ya mapishi vyuoni huko lol.
Eeer ngoja nikumbuke......m,n,h,d,.....aisee ni kweli.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,168
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,168 280
Nasikia pia chakula chaweza kuwa kitamu kama mwanamwali atakipika huku akiwa hajavaa "KASEJA" ..a.k.a mlinda mlango!.
Halafu apikie jiko la mkaa humu amekalia kigoda au kibao cha mbuzi.
 
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
146
Likes
172
Points
60
Age
24
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
146 172 60
Feeling zakoo tuu.....mi stakii kuaminii hayooo cz kupkaa hakumfany mtuu kuwaa mtam naa yy mfanoo waa zanzbr wadada wengi wanajuaa kupkaa lakn kwny 6*6 wavivu.....mapnz yao yaa kuigizaaa....
 
presider

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
478
Likes
343
Points
80
presider

presider

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
478 343 80
Sijui niseme au nichune...........?
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,140
Likes
47,734
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,140 47,734 280
Nasikia lazima wakati wa kupika na uwe uchi kabisa usiwe na nguo yeyote ndo chakula huwa kitamu mbaya..

WEEEE WAPI HIYO MKUU UMEISIKIA... AU NI KULE KWA WAJA LEO WAONDOKA LEO???
 
bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
Feeling zakoo tuu.....mi stakii kuaminii hayooo cz kupkaa hakumfany mtuu kuwaa mtam naa yy mfanoo waa zanzbr wadada wengi wanajuaa kupkaa lakn kwny 6*6 wavivu.....mapnz yao yaa kuigizaaa....
we umesema kweli! na msema kweli ni mpenzi wa mungu! wanawake wetu zenj kitandani for sure hammna kitu!
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
717
Likes
592
Points
180
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
717 592 180
We ndo Mchumba uliyeongezewa ulinzi mpaka jamaa yako kaleta sired humu?
 
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
146
Likes
172
Points
60
Age
24
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
146 172 60
we umesema kweli! na msema kweli ni mpenzi wa mungu! wanawake wetu zenj kitandani for sure hammna kitu!
bendee unyamaa huoo we wa zenj unawajuaa au una supprt tyu
 

Forum statistics

Threads 1,237,181
Members 475,465
Posts 29,280,539