Hivi ni kweli kuna wanawake wasiotaka kuolewa?

Hivi ni kweli kuna wanawake wasiotaka kuolewa?

wapo sana tu,

and i think they are REAL,

huwezi kukaa na mtu kila siku za maisha yako bila kumchoka,

huu ni UNAFIKI wa hali ya juu,

walioolewa wote ni wanafiki,

wanawake siku hizi wana akili,kama wanaume wanavyogonga hovyo,wanawake pia wana maamuzi ya kugongwa,afu kila mtu aende na zake,lol
[emoji3] nimekuelewa Dada
 
Sijawaelewa vizuri hapo kwenye kumchoka mwenzako Yani inakuwa kwamba kama vile amepungua ladha halaf anataka kadha tofauti hv or!???.
Nadhani alikuwa na maana hiyo Mkuu!

Pia sikumuelewa vizuri,nilihitaji anifafanulie zaidi ila alikimbia.
 
Wapo kabisa. Kuna watatu nimewapa ujauzito na mmoja wao amejifungua tayari. Wanasema hawako tayari kuishi na wanaume lakini wapo tayari kuzaa na wanaume wanaopenda watoto, na kuliwa pale wanapojisikia wao. Nawafaudu sana hawa huku nikiwahamasisha wanawake wengine kuishi hivyo. Ila wawe na elimu na kazi za kuweza jitegemea. Maana mie Mume wa Mtu.
Khaaaaa wewe baba wewe tulia kweny ndoa yako Mungu anakuona jamanii kama watoto si ushapat kweny ndoa nini ten unatafta..
 
Wapo na ushuhuda ninao ukitaka nikufafanulie ni pm
 
Tatizo watu kulazimisha wengine waishi katika imani zao.
Tabia za mwanaume hata mwanamke anaweza kuwa nazo.
Kuna mwanaume yeye hataki kabisa wanawake wenye umri fulani au maisha fulani.
kwa sababu hataki mahusiano ya malengo wala hataki mtu wa kuzaa. Anaruka na vitoto tu ambavyo havina mpango wa kuzaa/kuolewa.
Na aliwahi kupata mtoto kipindi anajifunza ila kamtelekeza hamtaki kabisa.

Kwahiyo hata wanawake wa hivyo wapo sana tu.
 
Back
Top Bottom