Kuna siku kwenye jukwaa letu la kubeti kuna mwekezaji mwenzetu akawa anasema eti app ya 1xbet ambayo sisi tunapakua na kutumia bure, kumbe wao kwenye simu zao fulani wanalipia eti!
Kwangu mimi hzo ndio simu za kiume sasa, maana nikichaji Tecno yangu Common 20 usiku then nashinda nayo kutwa nzima nikiperuzi na kudadisi the whole day na sibebi chani popote
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.