Hakuba ni mawazo yao tu pia ni ukosefu wa pesaNiaje wakuu
Hii nimesikia watu wakiisema kuwa iPhone ni simu za wadada, Tecno na Infinix "za wamama"!
Kuna ukweli wowote katika hili?
Cc: Samsung fans & Team Pixel
Utaambiwa samsungNani kasema? Za wanaume ni zipi hizo?
Nokia kitochiNani kasema? Za wanaume ni zipi hizo?
No wa mama wanaangalia sana ukaaji wa chajiWadada wanapenda vitu vizuri bila kujali bei.
Wamama hawajali sana ubora , wao unafuu wa bei ndio kipaumbele.
Mbupu.Kama chips wanavyosema ni zetu...
Itafikia hatua mtatupea kilakitu mtabaki na ..... tu
Hakika dash umeitendea hakiMbupu.
Mwanaume kwamba hujaona Avatar au dharau mkuu
Siku ukinionyesha wapi kwenye hizo simu, manufacture ameaweka label “for woman only” ndipo ntakuchukulia seriousNiaje wakuu
Hii nimesikia watu wakiisema kuwa iPhone ni simu za wadada, Tecno na Infinix "za wamama"!
Kuna ukweli wowote katika hili?
Cc: Samsung fans & Team Pixel