Hivi ni kweli eti zile shanga wamasai zinatoka baharini?

wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,291
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,291 2,000
Sio mara ya kwanza au ya pili kusikia hii habari hata siku za nyuma niliwahi sikia kuwa eti zile punje wanazotengenezea shanga hawa wamasai huwa eti zinaokotwa baharini pale maji ya bahari yanapohama kwenye ule mchanga eti ukienda kupepeta ule mchanga unazikuta zile punje hivi kuna ukweli wowote au ni maneno tuu ya kijiweni,naomba mwenye kujua anitoe tongotongo.
 
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
785
Points
1,000
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
785 1,000
Nilishadanganywaga hivyo zamani ila nimejiuliza sa hivi kuwa hivi hadi kale katobo kanakuwa kako tayar tena kwa muondo tofauti tofaut wenye kufanana ... Mengine nikujiongeza alafu waingia Google
 
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
21,674
Points
2,000
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
21,674 2,000
Kwahiyo bahari inatoa kiwandani siyo?
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,140
Points
2,000
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,140 2,000
Kwahiyo mpaka dodoma kuna bahari,
Maana wamasai hayo madude kwenye viatu wanayo!
Au ndiyo kusema huwa wanakuja dar wanakusanya kama ndoo,
And then wanaruka chap kusambaza mikoani.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,321
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,321 2,000
Sio mara ya kwanza au ya pili kusikia hii habari hata siku za nyuma niliwahi sikia kuwa eti zile punje wanazotengenezea shanga hawa wamasai huwa eti zinaokotwa baharini pale maji ya bahari yanapohama kwenye ule mchanga eti ukienda kupepeta ule mchanga unazikuta zile punje hivi kuna ukweli wowote au ni maneno tuu ya kijiweni,naomba mwenye kujua anitoe tongotongo.
Masai na bahari wapi na wapi ?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,291
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,291 2,000
Mi mwenyewe nimejiuliza nikajaribu kuuliza wwngine wameenda mbali wanadai eti huwa zinakuwa zimetengenezwa na majini ndo maana zinakuwaga hata na rangi tofauti
Nilishadanganywaga hivyo zamani ila nimejiuliza sa hivi kuwa hivi hadi kale katobo kanakuwa kako tayar tena kwa muondo tofauti tofaut wenye kufanana ... Mengine nikujiongeza alafu waingia Google
 
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
1,063
Points
2,000
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
1,063 2,000
Usiseme shanga za wamasai maana zinatengenezwa china. Hata yale manguo wanayojitanda hutengenezwa ughaibuni huko wanaletewa then tunawasifu kuwa wanadumisha mila.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,291
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,291 2,000
Nimewakilisha ki hivyo ili nieleweke kiurahisi zaidi
Usiseme shanga za wamasai maana zinatengenezwa china. Hata yale manguo wanayojitanda hutengenezwa ughaibuni huko wanaletewa then tunawasifu kuwa wanadumisha mila.
 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,156
Points
2,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,156 2,000
Sijawahi kujiuliza zitokapo, naanza sasa hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,132
Members 514,956
Posts 32,774,742
Top