Hivi Ni kweli alipokuja Mandela Tz alipata mapokezi makubwa kuliko Pope John Paul 2 au Obama?


P

Paima

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
71
Likes
9
Points
15
P

Paima

Member
Joined Oct 13, 2012
71 9 15
JK alipokuwa akihutubia kwenye mazishi ya Mandela alisema hakuna kiongozi yoyote aliyewahi kupokelewa na watu wengi kama Mandela alipokuja Tz, ukumbi mzima wakaanza kunong'ona kuashiria sii kweli. Wenye kumbukumbu nzuri tusaidie.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,490
Likes
1,954
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,490 1,954 280
haiwezi kuwa kweli, coz wakati ule anakuja hata publicity ilikuwa chini sana! Technology kwa media ilikuwa low...Pope alipata watu, Obama kawaida...

Tanzania matukio ambayo yamekusanya umati mkubwa wa watu Ujio POPE JOHN II, MAPOKEZI YA MWILI WA NYERERE, wakati Mrema Lyatonga anahama kutoka NCCR-Mageuzi kwenda TLP?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Pope alikuwa na watu waliotembea kilomoeter kadhaa kufika kk sehemu ya hotuba kwa ile magari yalihitaji vibali maalumu kwa kazi maalumu ktk maeneo ya hotuba.Bado ni historia na record ya kuvunjwa.Kipindi kile cha Pope dini zote walikwenda watu kwa vile ilikuwa nadra sana kwa watanzania kupata ujio wa watu maarufu kwa staili ya kupita na kufanya mikutano ya wazi.
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,831
Likes
5,132
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,831 5,132 280
Si unamjua JK! Alisema vile ili apigiwe makofi; aliyapata kweli. Mtu mmja hapa kasema hata media wakati haikuwa active kivile m; watu walikuwa wachache Dar. Isingewezekana Mandela, miaka ile ya tisini kupata umati mkubwa kumlaki kama ilivyokuwa Obama. Nafikiri mkuu alidanganya bila kudhamiria!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Hivi kukosoa kauli wa Rais wa nchi yako juu ya jambo hili la kitaifa na la kisiasa inatusaidia nini?
Itatusaidia kumfanya raisi wetu awe anaongea ukweli kila anapotoa speech
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,390
Likes
1,182
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,390 1,182 280
Alivyokuja Mandela mwaka 1990 alipkewa na watu wengi barabarani na baadae siku iliyofuata alikwenda Uwanja wa Taifa (sasa Uhuru) kuhutubia watanzania...Ikumbukwe kwamba kipindi hicho uwanja wa Uhuru uliokuwa na uwezo wa kubeba watu elfu 18 ulifurika....

Hata alivyokwenda Zanzibar alipokewa na umati mkubwa sana wa watu..

Hii ndio tofauti ya ziara ya Obama na Papa Yohane Paulo wa Pili....
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,390
Likes
1,182
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,390 1,182 280
Si unamjua JK! Alisema vile ili apigiwe makofi; aliyapata kweli. Mtu mmja hapa kasema hata media wakati haikuwa active kivile m; watu walikuwa wachache Dar. Isingewezekana Mandela, miaka ile ya tisini kupata umati mkubwa kumlaki kama ilivyokuwa Obama. Nafikiri mkuu alidanganya bila kudhamiria!
Kwani wingi wa watu unabainishwa na Media?....

Obama hafikii hata mapokezi aliyoyapata Papa Yohane Paulo wa Pili alipokuja Tanzania mwaka 1990
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,864
Likes
4,804
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,864 4,804 280
Si unamjua JK! Alisema vile ili apigiwe makofi; aliyapata kweli. Mtu mmja hapa kasema hata media wakati haikuwa active kivile m; watu walikuwa wachache Dar. Isingewezekana Mandela, miaka ile ya tisini kupata umati mkubwa kumlaki kama ilivyokuwa Obama. Nafikiri mkuu alidanganya bila kudhamiria!
Alifikiri yupo Nyarugusu kwenye kampeni za uchaguzi
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
246
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 246 0
Hivi kukosoa kauli wa Rais wa nchi yako juu ya jambo hili la kitaifa na la kisiasa inatusaidia nini?
Kwani yeye anapoidanganya dunia msibani inatusaidia nini sisi kama watanzania?...Amini nakwambia, kila mtu huwa anabugi na anakuwa embarrased mara kadhaa katika maisha, hakuwa yeye pekee kituko katika msiba ule, hata Obama aliaibika pale alipoonekana wakijipiga picha na Cameron, tena wakitabasamu..huku Michelle akionekana kununua kwa pembeni! Ni heri hata hao wa kupiga selfie, sasa huyu wetu kudanganya uma kwa jambo ambalo liko wazi inatia shaka zaidi!..SHAME!
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,703
Likes
3,922
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,703 3,922 280
Rais yupo sahihi,watu hamkuwepo bado mnapiga kelele,1.mandela2.pope,3.obama
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,812
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,812 32,100 280
Hivi kukosoa kauli wa Rais wa nchi yako juu ya jambo hili la kitaifa na la kisiasa inatusaidia nini?
Ni kummzuia asipendelee kusema uongo katika mambo yaliyo dhahiri kwani ni aibu. Kwani akisema siku Mandela anakuja Tanzania hata jua liligoma kuzama magharibi bado wewe utaendelea kumwamini hutamkosoa?
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
Kwani unaposema mapokezi makubwa unaangalia nini?,idadi ya raia wa kawaida waliojitokeza barabarani,idadi ya viongozi wa serikali waliohusika,idadi ya magari ama gharama zilizotumika?
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
Hivi kukosoa kauli wa Rais wa nchi yako juu ya jambo hili la kitaifa na la kisiasa inatusaidia nini?
wewe unakubali kudanganywa? Mandela alikuwa wa kawaida tu kama akina xi ji ping
 
T

TaboraONE

Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
T

TaboraONE

Member
Joined Jun 30, 2013
9 0 0
Watz mnatakiwa msiwe wepes wa kukarir neno mojamoja na kubadilisha maana halis ya kilichosemwa. uvunjaj wa record aliomaanisha Rais c tu wa wing wa watu bali ni umat wa watu uliojitokeza ilihali kulikua na mvua inanyesha kipind hcho, hii ilimaanisha kuwa wakat Mandela anawasili Tz watu weng walijtokeza na mvua ikanyesha bt bla ya watz kujali waliendlea na mapokez. sasa jiulize na cku papa anapokelewa mvua ilikua inanyesha?...jiulize tena Madiba alikuja mwaka gani na papa alkuja mwaka gani hapa utaelelewa nguvu iliyokuwepo na alichomaanisha Rais.
 

Forum statistics

Threads 1,252,251
Members 482,057
Posts 29,801,751