Hivi ni idd mubarak ama iddi mubarak??

Hivi ni idd mubarak ama iddi mubarak??

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
Wana jf wote tunawatakia njozi njema kuelekea sikukuu ya idd
mungu aendelee kuwapa pumzi ya uhai na amani tele..tule tushibwe tusilewe
amani
 
asante na wewe uwe na sherehe njema
lakini mbona wengine walisherehekea jana na wengine leo ??
 
asante na wewe uwe na sherehe njema
lakini mbona wengine walisherehekea jana na wengine leo ??

Kawaida ya hawa jamaa zetu...No concensus in all things!..

Jana mtaani kwangu limekuja basi kubwa lile leyland Albion la kizamani (sijui wamelipata wapi), eti linatafuta watu wa kwenda kuswali!.Watu wakawa wanajiuliza inakuwaje leo hadi waumini wanabembelezwa na kuletewa usafiri!

Ni vichekesho tupu!
 
Kawaida ya hawa jamaa zetu...No concensus in all things!..

Jana mtaani kwangu limekuja basi kubwa lile leyland Albion la kizamani (sijui wamelipata wapi), eti linatafuta watu wa kwenda kuswali!.Watu wakawa wanajiuliza inakuwaje leo hadi waumini wanabembelezwa na kuletewa usafiri!

Ni vichekesho tupu!
Kulia na kucheka zote ni kelele. Bora watu washereheke mingine waachie wenyewe wahusika. Wewe hayakuhusu.
 
Kawaida ya hawa jamaa zetu...No concensus in all things!..

Jana mtaani kwangu limekuja basi kubwa lile leyland Albion la kizamani (sijui wamelipata wapi), eti linatafuta watu wa kwenda kuswali!.Watu wakawa wanajiuliza inakuwaje leo hadi waumini wanabembelezwa na kuletewa usafiri!

Ni vichekesho tupu!


Wenzetu wenye kufikia concensus katika kila kitu , LAKINI MBONA KUNA RC, ANGLICAN, LUTHERAN ,SDA N.K N.K. na Yesu ni yule yule. hapo unaionaje?
 
asante na wewe uwe na sherehe njema
lakini mbona wengine walisherehekea jana na wengine leo ??

hata mbinguni kuna watakaochungulia na watakaoingia sasa hawa wakwanza sijui ndio wanaingia ama wachunguliaji...
 
Kawaida ya hawa jamaa zetu...No concensus in all things!..

Jana mtaani kwangu limekuja basi kubwa lile leyland Albion la kizamani (sijui wamelipata wapi), eti linatafuta watu wa kwenda kuswali!.Watu wakawa wanajiuliza inakuwaje leo hadi waumini wanabembelezwa na kuletewa usafiri!

Ni vichekesho tupu!
Wengine wanaruhusu u-senge/gay/lesbian kanisani na wengine hawaruhusu-ku-consensus hiyo

Wengine wanasali jumamosi wengine jumapili -consensus hiyo?

wengine wanaruhusiwa kuoa (viongozi) wengine hawaruhusiwi- consensus hiyo?

Acha pumba zako just grow up and tuache tufurahi kwa raha zetu ala
 
Wengine wanaruhusu u-senge/gay/lesbian kanisani na wengine hawaruhusu-ku-consensus hiyo

Wengine wanasali jumamosi wengine jumapili -consensus hiyo?

wengine wanaruhusiwa kuoa (viongozi) wengine hawaruhusiwi- consensus hiyo?

Acha pumba zako just grow up and tuache tufurahi kwa raha zetu ala

Marhabah!!
 
EID -UL-ADHA MUBARAK

TaqabbAllahu minna wa minkum

May Allah accept our and your good deeds.

Kullu am wa antum bi-khair
May you and the whole world be well.
​
 
Wengine wanaruhusu u-senge/gay/lesbian kanisani na wengine hawaruhusu-ku-consensus hiyo

Wengine wanasali jumamosi wengine jumapili -consensus hiyo?

wengine wanaruhusiwa kuoa (viongozi) wengine hawaruhusiwi- consensus hiyo?

Acha pumba zako just grow up and tuache tufurahi kwa raha zetu ala

Sasa tuonyeshe kwenye Koran yenu kupitia ayats, ni wapi panasema Msherekee Idd Mubarak na Maulid?
 
Sasa tuonyeshe kwenye Koran yenu kupitia ayats, ni wapi panasema Msherekee Idd Mubarak na Maulid?
lete andiko la x'mass kwanza maana miezi mingi imepita bila kutoa majibu unakimbia kila siku.
 
Back
Top Bottom