Hivi ndoa ni kero kiasi hiki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndoa ni kero kiasi hiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbalisana, Dec 27, 2011.

  1. mbalisana

    mbalisana Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje binti ndo kwanza kamaliza chuo 26yrs,anaomba aolewe na mwanaume mwenye mke na watoto 2, kila siku anaahangaika kupiga simu mara nakupenda sana, nakumis sana,ukinioa namimi nitakuzalia watoto 2,huyo mkeo labda anatumia dawa lakini naamini unanipenda mimi zaidi kwakua tunatoka kijiji kimoja na ulikuwa na mimi kabla hujao.mimi ni mke wa huyo mwanaume, yawezekana bado wanaendelea wanapokutana, lakini najiuliza huyu binti hata kama ni upendo kweli yupo radhi kuharibu ndoa ya mtu mwingine hata kama kweli mume ndo anamfuatilia bado. Na huyu mwanaume kama bado alikuwa anampenda x-girlfriend kwa nini hakumuoa. nawashangaa sijui nianze nao vipi, maana nilimwambia mwanaume mawasiliano yao siyapendi naona ndo kwanza yanazidi.
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole mwaya, Mungu akupe busara za kudeal na hiyo issue. Ongea na mumeo vizuri maana kama angekuwa anajitambua asingekuwa anainkareji hayo mawasiliano. Kuna mtu amesema adui wa mwanamke ni mwanamke mwenzie.......naanza kuamini taratibu.
     
  3. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh... Huyo sasa mgonjwa
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nowdays some men wameota mapembe!
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    pole sana dada ,umeshawahi kusikia kitu inaitwa obssession?....basi huyo binti atakuwa na kaugonjwa hako ,mwambie mumeo ajihadhari naye huyo anamatatizo ya akili.
    hlf huyo mumeo naye inaonekana anamuentertain huyo binti ndo maana mazoea hayaishi.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbalisana ndio ujue kua a good man to marry are hard to find... Huyo binti kisha msoma mumeo kua ni good parent na hubby na atatumia njia yoyote ile ampate. Mwanamke mwenye guts za kutamka kwa mwanaume kua yule mwanamke hakufani muache na unioe mimi yupo desperate! (siwezi shangaa hata akienda kwa bibi kama ni mshirikina); Inabidi ugangamale na uhakikishe mumeo asije kua chambo (if you still love him) for ukileta ulege lege na kuishi kulalama then aweza fanikiwa azima yake...

    Uzuri ni kwamba wajua (I am taking it for granted mumeo mwenyewe ndio kakwambia) for kama kweli angekua na nia ya kuendelea nae sidhani kama angesema kwako. Bali mambo yangefanywa kimya kimya... Na usishangae saana baana, wanaume walooa hua mara nyingi responsible saana katika mahusiano kuliko single guys, hivo hubby is bound kusumbuliwa once in a while na desperate wadadas... Ni aibu but ndio ukweli....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    usihangaike kupagana nje, pigana na wa ndani kwako hadi kieleweke

    hakuna kutoka hapo.
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndoa ndoano mama...ukiona mwanamke mwenzio anatumia manjonjo kumpata mume ujue taratibu utampoteza huyo mume..uwe mbunifu na wewe kumfanya asizinguke na wenzio hacha kuamini tu kwa kuwa una ndoa basi nyote yamefungwa katika ndoa..Kila mwanaume upo wakati fulani lazima awaze kuwa na mwanamke mwingine na hii inatokana na:
    (i) Mkewe kubweteka kwa mengi ikwemo kushindwa kutimiza wajibu wake kama mke;
    (ii) Kushawishiwa na marafiki hasa akiwa nje ya nyumbani (ofisin, sehemu za starehe au safarini)
    (iii) kuvutika na wale anaokutana nao kila wakati
    (iv) kuboreka na vitendo vya Mkewe
    (v) kukosa busara tu ya kuheshimu ndoa yake.
    nk nk ...

    [​IMG]Junior Member

    Join Date : 15th December 2011


    Posts : 1


     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160




    Ngoshwe this was not neccessary jamani.... Kuna wengine hapa ni guests siku zooote na akipata tatizo ndio anjiunga. Wengine kweli ni member lakini anaona aibu. Sasa ukifanya hivi mkuu wamfanya akose raha (kwa wengine ambao ni sensitive)
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hana upendo wowote kwa huyo mwanaume anamindi tu atm? hv unadhani sms zote wasichana wanaandika kwa wanaume especialy waume za watu ni kweli? kawekwa mjini lazima atumie njia zote ili apate huduma,kumbuka waume za watu wengi wana uwezo visharobaro navyo havilipi
    chunga ndoa yako. mama.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    pole
    mijanaume ndivyo ilivyo loh
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umenikumbusha movie moja ya kighana inaitwa suicide mission itafute utajifunza kitu mle
    zingatia maombi zaidi na mshirikishe mumeo ktk maombi
    pia jinagalie ni kitu ghani humfanyii mumeo au mambo gani unafanya yanamuudhi
    jiangalie usawa wa 6 kwa 6 kwani mkishaolewa mnajisahau kabisa na kumpa kifo cha mende
    wkt nje huko anapewa kila mkao autakao.ulimi wako je una asali kwa mumeo? pole yataisha sema nae kuhusu ukimwi pia na future ya wanenu-
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Kuna movie ame-act Beyonce inaitwa OBSESSION...ina kitu kinacho relate hiyo stori hapo juu moja kwa moja...#Ni nzuri sana..

    Otherwise,huyo wa kijiji kimoja hakuwa chaguo lake kama mke au wife material ndo maana hakumuoa...wewe ndio mwenye mali,ila usiposimama kidete kumkatisha kuwasiliana na yule wa kijiji moja unaweza kunyang'anywa tonge mdomoni huku unaona endapo mwanaume atajiachia pande hizo...OKOA NDOA MAMAA.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,127
    Likes Received: 7,081
    Trophy Points: 280
    Oooh! i see!!.......
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya ndo matatizo ya kutafuna vitumbua ovyo bila kuvichunguza mental stastus.hako kademu ni chizi na vinakuwaga visumbufu balaa...pole sana mama.kuna mtu kakuambia hapo juu a good man is hard to find.......fight for what is urs,ukizubaa unapoteza
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180


    kumbe siku moja moja zina charge eeh?? safiii
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280

    hhahahahahahah
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Jipange sawasawa,hapo unapigwa bao sasa hvi na nyumba ndogo. Anza kukemea mapema
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Huyo mume anayaendekeza hayo! Sometimes nafikiri ni vema mke ukajitia uchizi wa muda kwa huyo mume, pengine utaeleweka!

    Upole sana nao saa ingine si mzuri
     
Loading...