Hivi ndiyo tumefika hapa ? Kweli jamani ?


Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Wadau habari zenu.
Post hii nimesugua kichwa niiweke jukwaa gani , iwe muafaka.
Mwisho wa yote nikaona niitupe hapa ambapo hubeba vitu cocktail .
Wadau naandika post hii nikiwa na UCHUNGU mithili yake sijauchungika kiivi about 10 years past.
Nimefika Bugando (Hospitali ya Rufaa) mida si mirefu, ambapo nimemleta Mama yangu mzazi, kuja kufunguliwa Plaster of Paris (P.O.P)
Mwezi jana Mama yangu aliteleza nyumbani na kuanguka na akavunjika. Tukamleta Hosp akafungwa hogo na leo ndiyo siku ya kufunguliwa hogo.
Kilichojitokeza hapa mara baada ya kufika mapokezi, kwa kua bi. Mkubwa umri umeshakua arijojo, hakuwa amepewa magongo kwani yanamshinda kutembelea.
Tukaomba Wheelchair, jibu tukaambiwa hapa tuna wheelchair moja tu! Najibiwa na wahudumu hayo maneno. Mbele yetu tunakiona ki'wheelchair kimoja ambacho tayari kimebeba mgonjwa, na mtu ambae amemleta mgonjwa yule, lakini hawaoneshi kama wanadalili ya kwenda popote.
Kwa kua mimi mgonjwa wangu nilihitaji nimpeleke 3rd flr, nikamuomba yule mtu, muhudumu awaombe wale wenzetu ambao tayari walikua wanaimiliki wheelchair, kama wao watakua wanasubiri kitu, basi watuachie once mie nipelekee mgonjwa wangu then niwarejeshee.
Muhudumu akanijibu "cha kufanya we wasubirie wakija kupanda na wewe upande nao, wanaenda 9th flr wakiachia wewe ndiyo urudi nayo!"
Kwa wanaoijua Bugando kutoka mapokezi hadi ghorofa ya 9 si shghl ndogo, pamoja na lift zilizopo.
Nisiwachoshe my fellow members mengi yanatia uchungu nikomee hapa .
Bt niwaachie quiz MIAKA 50 YA UHURU TZ , HOSPITAL YA RUFAA WHEELCHAIR 1 ya kupokezana
Kweli ?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
pole sana itabidi mumbebe tu hamna jinsi hiyo ndio hali halisi ya hosp zetu full uchungu na hasira..
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
pole sana....ndio maana tuko busy kuleta mabadiliko....vumilia kwani yote yana mwisho....freedom is coming kesho.....
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Points
1,225
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 1,225
Pole Judgement wheelchair zipo mkuu ungeuliza naweza pata wapi wheelchair ndio ungeona mziki wake...ungekipata ila kwa kuomba kama vile sio haki yako bungando naifahamu vizuri...ghorofa ya 9 ni mbali sio mchezo.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Wadau habari zenu.
Post hii nimesugua kichwa niiweke jukwaa gani , iwe muafaka.
Mwisho wa yote nikaona niitupe hapa ambapo hubeba vitu cocktail .
Wadau naandika post hii nikiwa na UCHUNGU mithili yake sijauchungika kiivi about 10 years past.
Nimefika Bugando (Hospitali ya Rufaa) mida si mirefu, ambapo nimemleta Mama yangu mzazi, kuja kufunguliwa Plaster of Paris (P.O.P)
Mwezi jana Mama yangu aliteleza nyumbani na kuanguka na akavunjika. Tukamleta Hosp akafungwa hogo na leo ndiyo siku ya kufunguliwa hogo.
Kilichojitokeza hapa mara baada ya kufika mapokezi, kwa kua bi. Mkubwa umri umeshakua arijojo, hakuwa amepewa magongo kwani yanamshinda kutembelea.
Tukaomba Wheelchair, jibu tukaambiwa hapa tuna wheelchair moja tu! Najibiwa na wahudumu hayo maneno. Mbele yetu tunakiona ki'wheelchair kimoja ambacho tayari kimebeba mgonjwa, na mtu ambae amemleta mgonjwa yule, lakini hawaoneshi kama wanadalili ya kwenda popote.
Kwa kua mimi mgonjwa wangu nilihitaji nimpeleke 3rd flr, nikamuomba yule mtu, muhudumu awaombe wale wenzetu ambao tayari walikua wanaimiliki wheelchair, kama wao watakua wanasubiri kitu, basi watuachie once mie nipelekee mgonjwa wangu then niwarejeshee.
Muhudumu akanijibu "cha kufanya we wasubirie wakija kupanda na wewe upande nao, wanaenda 9th flr wakiachia wewe ndiyo urudi nayo!"
Kwa wanaoijua Bugando kutoka mapokezi hadi ghorofa ya 9 si shghl ndogo, pamoja na lift zilizopo.
Nisiwachoshe my fellow members mengi yanatia uchungu nikomee hapa .
Bt niwaachie quiz MIAKA 50 YA UHURU TZ , HOSPITAL YA RUFAA WHEELCHAIR 1 ya kupokezana
Kweli ?
Mbwa'ko asipobweka unabweka mwenyewe.
Ungebeba maza mgongoni afu mdogo mdogo mpaka ghorofa ya 9.
BTW: Serikali ina magari worth Sh.T 5,000,000,000,000/=
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Haki ya Mungu nakiomba vile vimbunga na masunami aliyoahidi Mh. Ezekia Wenje na vije fasta!
Nchi imepiga tiktaka huku imevaa msuli chukuchuku!
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Points
1,195
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 1,195
Pole mkuu, nadhani tumekosa uzalendo na uungwana lakin sio kwamba hicho kititorori kilibakia kimoja hosp kubwa kama hiyo...
 
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,865
Points
0
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,865 0
Haki ya Mungu nakiomba vile vimbunga na masunami aliyoahidi Mh. Ezekia Wenje na vije fasta!
Nchi imepiga tiktaka huku imevaa msuli chukuchuku!
Pole mkuu Judgment..

Ila hili si jukwaa sahihi... Ungepeleka kule HHM..
 
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,865
Points
0
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,865 0
Haki ya Mungu nakiomba vile vimbunga na masunami aliyoahidi Mh. Ezekia Wenje na vije fasta!
Nchi imepiga tiktaka huku imevaa msuli chukuchuku!
I hate chit chatted politics! Source: Kongosho
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Pole mkuu, nadhani tumekosa uzalendo na uungwana lakin sio kwamba hicho kititorori kilibakia kimoja hosp kubwa kama hiyo...
Mtaly! Kadhia niliyoiandika hapo ndivyo ilivyonitokea jana, na sikuimalizia.
Kwani wakati naandika Sredi nilikua still yet sijapata kitoroli, hatimae kuna raia mmoja akanitonya nikatafute mawodini, na huko ndipo nilipokwenda gundua baadhi ya ma'nurse wanavificha na unapewa kwa kuwaachia senti, nilitoa buku 3 ndiyo nikapewa kitoroli tena kwa msisitizo mkubwa kukirejesha.
Na kesho Friday natakiwa nimrejeshe tena mgonjwa so mbali ya gharama za tiba ya mgonjwa nalazimika na budget ya kitoroli iwe budgeted already.
 
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
1,476
Points
1,250
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
1,476 1,250
Pole sana mkuu BMC imeoza kuazia juu mpaka chini bora irudishwe kwenye utawala wa warumi wale labda adabu itapatikana.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
pole sana, wahusika wenye dhamana wanajua kufanya sherehe tu ,miaka 50, muungano, kuwapa makaburu dhahabu, kusafirisha twiga, kutoa ardhi kwa wawekezaji, kuuza mashirika kama uda......mengine hawana habari nayo
 

Forum statistics

Threads 1,284,179
Members 493,978
Posts 30,816,114
Top