Hivi ndivyo sayari ya Mars inavyoonekana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo sayari ya Mars inavyoonekana

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KiuyaJibu, Aug 14, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 769
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ina nipa matumaini kuwa kuwa na uwezekano mkubwa wa binadamu na viumbe hai wengine kwenda kuishi huko kama vile mtu anavyo amua kutoka sehemu moja kwenda nyingine;nafikiri sayari ya Mars(Sayari nyekundu) itakuwa ni sehemu mojawapo pia.

    Big up to NASA and their partners.

    Rover.jpg
    Mars.gif
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    maji je yapo kwani ndiyo uhai kamili wa viumbe hai
     
  3. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mkubwa watu wanajipanga kupaisha juu crdb,exim,nbc,century plaza,maland cruiser,vp kuhusu bugando,kcmc na maujanja yoooote ya msingi
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,334
    Likes Received: 2,657
    Trophy Points: 280
    kwa muda wako jaribu kusoma hii article How long would a trip to Mars take?
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Ni kuhangaika bure tu. Hakuna la maana hapo. Wamekosa kazi za kufanya, na kwa kuwa wanatengeneza hela, basi tu wanalazimika kufanya upuuzi huo
     
  6. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 135
    Siku wakikutumia Intercontinental rocket toka texas kuja eneo fulani tz kuangamiza wale wote wanaopinga sera zao ndo utajua kama hili lote ni upuuzi au la!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Tunaangaika sana,Sayari hii ya dunia imetushinda,je huko tutaweza?
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,509
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    safi sana wanasayanzi wa NASA ni upuuzi tu na ujinga wa watanzania tunawaza mambo madogo sana na tena yaliyotawaliwa na akili za kinape nape hazifikiriii mbele
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,139
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    semeni tu huu niupuuzi ila akili itawakaa sawa pale wamarekani watakapoitangazia dunia kuwa sayari ya mars ni jimbo la america
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nawashangaa watu wanaowaponda, wakati bila wao hata tusingejua kama kuna kitu kinaitwa mars mpaka dunia inakwisha.
     
Loading...