Hivi mwanaume unakosaje gari jamani?

Mheshimiwa umeamua kuchekesha watu au upo serious???
 
Rweyemamu..... Hahahaaa.. Nilipoona hilo jina tu, nikashusha pumzi.... Sawa Mkuu.
 
Huyo aliyening'inia kwenye daladala lazima atakuwa wewe.
 
Mijitu mingine akili zao ni kama vile wamekoswakoswa na risasi
 
nimelipenda jina la mwisho hilo rweyemamu na thread yako vinafanana
 
Rudi shule mtoa mada..,, Ordinary Africans ni maskini wa kutupa kwa sababu tu hawajui nini tofauti ya ASSETS na LIABILITY.., Gari ni liability which draws money out of yur pockets daily, so sawa kabxa na anayelipia public transport ( daladala, treni, n.k)...!! We expect to save as much as we can in any of our expenditure..!

Mtoa mada ka sio dem bhas ni kina J. Delicious..!! Coz hawa ndo watu wasio na malengo kbxa maishani., wanapenda starehe za muda mfupi,, Kwixh ney..
 
Asilimia kubwa wenye mawazo kama haya wamepanga,mna kauri mbiu Gar kwanza,matokeo yake unagongea parking,bora ungesema Nyumba na siyo Gari ni ziada ila siyo lazima
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…