Hivi mwanaume unakosaje gari jamani?

Inaonyesha akili zako zikoje na naweza kukuambia maisha yako toka unazaliwa na utakufaje
 
Labda unatania, waliokulia kwenye familia za kitajiri hawako hivyo. Huyu ni team malimbukeni!
Yap tena limbukeni daktari wa maana. Sio wewe hata fekon au boxer za waha zina kushinda
Shame on you... Hata hii[emoji116][emoji116][emoji116]
 
Hahahahaa Mungu akutie nguvu katika fikra zako nzuri
 
Ndio maana huwa 'mnatundikwa mimba' na kuachwa kwa tamaa zetu. Mxxxiuuu...
 

Babaako aishamiliki hyo kitu maana nae yupo ktk group hiyo
 
Nilijua tu lazima ni from uhayani. a.k.a Rweyemamu
 
What a brown matter of yours' trying to paint a wall with, you poor chap!? I could better egest it instantly . Won't buy so cheap a shabby pant of ya boy!
Nachokiona kwako ni



[emoji809]



[emoji652][emoji652]

[emoji780][emoji780]
 
Hili ndo tatizo la kufanikiwa nje ya matakwa ya mwenyezi Mungu,ila sina wasiwasi saaana kwa sababu najua hujayapiga picha ma RANGE ROVER yako,Hongera sana mi nna bike mbovu tu and am 30
 
Hili ndo tatizo la kufanikiwa nje ya matakwa ya mwenyezi Mungu,ila sina wasiwasi saaana kwa sababu najua hujayapiga picha ma RANGE ROVER yako,Hongera sana mi nna bike mbovu tu and am 30
Dume suruali
 
Mkuu Hapness ndio nini wengine lugha imetupiga chenga
 
hakunaga baba mwenye gari..
kuna baba mwenye nyumba jomba...
 

Hahahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…