Hivi mwanamke bila kuomba hela hakuna maisha?

Hivi mwanamke bila kuomba hela hakuna maisha?

Daah,hua nashindwa kataa,unakuta anakuomba ka hela kadogo had unajiskia aibu sometime,..mi sipend tu hyo confidenc yao ya kuomba,.na anaomba hzo ndogo ndogo mara nying nying,kwa wik znaeza fika lak,sasa kama una michepuko mi3
inabidi uondoe aibu..la sivyo watakuchuna mpaka uishiwe
 
Unawaanza wa nini nawe unaogopa mizinga achana nao wapite tu nguruwe pita tu sina mkuki ukigusa uwe nazo za kwako sio za mawazo
 
bongo kama huna fuba,mapenzi utayasikilizia kwenye tamthilia tu
 
haswaaaaa umenena kaka,, wambie hao
Hajakua huyo,si ajab hata kuhonga hajawai,..sis tunaotoa hela tunajua znaumaje,..had kina jay z wanaimba hii tabia ya wadada kuomba hela,..wamezid bhana,.unampa hela af gol 1 tuu anasema amechoka
 
hapo mwisho umeongea kitu kuntuuu lkn mi cwez kumuomba mwanaume hela ,, kama hatojiongeza kimpango wake,, kwasababu anatakiwa kujua ana girl mzuri ,, so anahitaji matunzo,,, afu pia cku zote huto ona nimechakaa ng'oooo kwasababu najihudumia,, hata ukiniacha kesho nitaendelea kuwa bombaa,,, furaahaaa tu bhana ndo inayo hitajika mambo mengine mi naona cyo yalazima,, ridhika na hali ya mwenzio na hali yako pia ,,, hata kama nauza mboga mboga lazima nipendeze nita balance kipato changu lakini kuomba kwangu nooo,, duuur na sisi wadada tupunguze vibomu jaman
Unamsifia huyo hajakua bado,siajab hajawai honga
 
Back
Top Bottom