Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Kabisa mkuuAsilimia 90% watu bahili ndio waliofanikiwa.
Ila 10% ndio tumebaki huku kwenye janga
Kabisa mkuuAsilimia 90% watu bahili ndio waliofanikiwa.
Ila 10% ndio tumebaki huku kwenye janga
Umemjib vzur,kutoa hua tunatoa,ila,sasa tunavutaga hata viwik vi3 vya uhusiano,sasa mtu wik tuu ushaanza vizingaUmeona eehh..! Siye tunaotoa huwa hatuoni hili tatizo ila nikiombwa naumia sana..!
Nashkuru mkuu,hawa watu hawajui zama zmebadilikapole sana mkuukwa kupatwa na matatizo
My babe kapeace,upo??...asee hawa wenzio hawajui zama zmebadilika,angalau zipite hata wik3 za uhusiano ndo uanze kuomba,hapo mi nakua naanza kukupa mwenyew baada ya wik mbili,sasa chating tuu inakuja na "alaf my nkwambie kitu"nkionaga hiv tuu nazima data.Ndo tatizo la kusubiria uombwe ungejiongeza tu
Wasubirie hata wik3 za uhusiano angalau ndo waanze kuomba,ila mtu hata wik haijapitaHahahahahaha utamu unapenda ila kutoa hela hutak. .we bwana acha masiala asee
wanapatikana kirahic ivyokiukweli hili swala limezidi sasa,, mimi nikiona dem anapenda pesa ,ni kula mzgo na kupotelea pasipojulkana
Mbona wewe sio bahili?Jifunze kuwa mbahili tu mkuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kuna wengine unadate nae miezi 10 bila mzinga wowote na wala hajishtukii unawasaidiaje na hao????My babe kapeace,upo??...asee hawa wenzio hawajui zama zmebadilika,angalau zipite hata wik3 za uhusiano ndo uanze kuomba,hapo mi nakua naanza kukupa mwenyew baada ya wik mbili,sasa chating tuu inakuja na "alaf my nkwambie kitu"nkionaga hiv tuu nazima data.
Inakubidi utoe tuu hakuna namnaHapa nmeshaambiwa kesho kuna sherehe naomba hela ya saloon....nimetabasamu tu
Hahahah,kuna ka ukwelKwani kutoa pesa ukiombwa lazima wewe hujatulia kila umwonae unamtamani watakuchelewesha hao
Ntatoa tu hamna namnaInakubidi utoe tuu hakuna namna
Tatzo mnaomba saaana..sjakataa kumpa dem wangu hela,ila sasa kuna ile mmejuana ndo mnaonana hata wik mbili hamja mature,unashangaa unaombwa hela,..mi dem nkidum nae for 3months yaan atafurah,kwanza atakua anaona hata aibu kuomba maana ntakua nampa sana tuKwendeni huko mkiombwa hamtoi ngoja muwe na minyege yenu mpka mnalia afu kama mtu ni msichana wako akikuomba kwann uone anakupiga mzinga
*****Kuna demu mimi aliniomba hadi sadaka....eti nimpe 20k ya sadaka...dadeki....[emoji119]