Napoleone
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 10,085
- 16,064
Huyu sasa anahitaj maombi[emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kuna wengine unadate nae miezi 10 bila mzinga wowote na wala hajishtukii unawasaidiaje na hao????
Huyu sasa anahitaj maombi[emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kuna wengine unadate nae miezi 10 bila mzinga wowote na wala hajishtukii unawasaidiaje na hao????
Kwahyo mim namhitaj yeye kimahusiano nayeye ananihitaj mim kipesa,..bas sawa,kama ndo mfumo ni huu kwasasa,bas sawaMwanaume pesa bhana usisubiri kuombwa, hata kidogo uliyonayo unaumpa kwani hujui na yeye ana uhitaji wa pesa kama ulivyo na uhitaji na yeye pia anahitaji
Tena mfungo wa mwezi mzimaHuyu sasa anahitaj maombi[emoji23][emoji23]
Eti raha tupate wote nguvu za kwangu kisha ela nitoe miekiukweli hili swala limezidi sasa,, mimi nikiona dem anapenda pesa ,ni kula mzgo na kupotelea pasipojulkana
Na ndo tunatafta hawa wavumiliv,dem akishaanza kuomba pesa mapema,mi najua kabsa huyu amekuja kuzichuma tuu,hata kama nampenda ntabadil gia hewan,ntampa anachotaka nakumla nakumwacha..na huo ndo utakua mtindo wa maishaHapo sawaa kwa muda wa miezi 3 inabidi umpate mvumilivu hasa kama mimi
Gawa papuchi kabla hujaombwa basi tujue mojaKabla hujaombwa uwe unatoa
Hahaha,Tena mfungo wa mwezi mzima
Ni kuviziana kwenda mbeleHapa tutaenda kwa mwendo huu huu wa kuviziana.. Ukijisahau napiga kitumbua then nasepa.. Tutakutana mechi ya marudio akipenda
Brother nakuakikishia ,,mwanamke hata km umemuoa nabado anakuzidi Kipesa ..huwezi amini atakuomba hela tu.Mzinga unajulikana,na shida inajulikana,sasa mtu unamwona kabsa yuko fresh financialy,au mnafanya kaz sehem1,ila yeye anaomba hela,mara heb ntumie elf30 nataka nilipe maj,unataka nambia yeye hana hyo hela?au anataka atumie zako tuu
Sawa mkuu,ila mi hapa nawaongelea michepuko,..hawa njia kuu ni sawa akiomba hela,kwanza mi dem wangu ambae ndo njia kuu hata akiombaga huwa siwazi saana, hawa wengne sasa naotaka kubadil ladha sasa daah had keroBrother nakuakikishia ,,mwanamke hata km umemuoa nabado anakuzidi Kipesa ..huwezi amini atakuomba hela tu.
Ndivo walivyozaliwa...minadhan kama nimwanamke wako haina haja yakutulia shaka hitaji analokuambia ,unless awe ni" demu"
.
Safi hapo tuko pamoja kaka.Sawa mkuu,ila mi hapa nawaongelea michepuko,..hawa njia kuu ni sawa akiomba hela,kwanza mi dem wangu ambae ndo njia kuu hata akiombaga huwa siwazi saana, hawa wengne sasa naotaka kubadil ladha sasa daah had kero
Live longer JF [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Kuna demu mimi aliniomba hadi sadaka....eti nimpe 20k ya sadaka...dadeki....[emoji119]
Hahahah,ni bora nkupe wew unaenipa utamu ,hahah,kuna ka ukwel,lakin sasa usiombe haraka hvyo,we hata wik haijapita unapiga vizingaafu mbona hamlalamiki kuhusu kupewa tamu kupita kias.Msiwe wabahili vijanaaa,mtakufa watumie wengine.Si bora unipe mie ninaekupa pia
hapo mwisho umeongea kitu kuntuuu lkn mi cwez kumuomba mwanaume hela ,, kama hatojiongeza kimpango wake,, kwasababu anatakiwa kujua ana girl mzuri ,, so anahitaji matunzo,,, afu pia cku zote huto ona nimechakaa ng'oooo kwasababu najihudumia,, hata ukiniacha kesho nitaendelea kuwa bombaa,,, furaahaaa tu bhana ndo inayo hitajika mambo mengine mi naona cyo yalazima,, ridhika na hali ya mwenzio na hali yako pia ,,, hata kama nauza mboga mboga lazima nipendeze nita balance kipato changu lakini kuomba kwangu nooo,, duuur na sisi wadada tupunguze vibomu jamanSasa hivi imejengeka kuwa tabia kwa wanawake mostly kuanzisha urafiki wa kimahusiano na mtu ila kwa lengo la kujinufaisha kwa mizinga isiyo na mwisho. Unaweza kutana na binti kwenye social media mkafanya charting za kutosha tu, akiona umejaribu kuonyesha interest kidogo basi kesho hakawii kukwambia hana hata hela ya kwenda lunch au anaomba unitumie nauli aje.
Hiyo inadhihirisha kuwa wanaouza huduma ni wengi ila utofauti upo kwenye maeneo ya kuuzia huduma.
Mambo haya athari zake huwezi kuziona kwa sasa ila umri unapokwenda na huna vision ya kuolewa na hakuna anayejaribu hata kukupa hiyo a hadi zaidi ya kupigwa katafunua, hapo unaanza kushinda JF kila siku kutafuta bwana.
Punguzeni mizinga isiyo ya lazima, kumbuka money may buy sex but not love, love needs a loyal heart
haswaaaaa umenena kaka,, wambie haoSababu kubwa ya wanawake kudai usawa ni kutokana na wanaume kushindwa kutimiza wajibu wao.......bado wanaume hatujui maana ya kuumbwa mwanaume....hajui sababu ya kuwa na kifua kipana na sauti nzito kama ya simba......mwanamke anaomba hela kwa kutimiza wajibu wa maumbile yake....kwani kwake yeye kumuomba mwanaume kitu ingawa yeye anacho kikubwa ni raha kwake.......