Hivi mwaka ni miezi mingapi???

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,247
2,000
Wakuu hivi mwaka ni miezi mingapi??12 au 13?? Mfano December to December nimiezi 12??au 13??
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,247
2,000
Kweli kichwa chako kinawaka moto ndugu yangu.... ni miezi sitini ----(sixty)---- 60
Unawezakuona changu kinawaka moto kumbe chako kimeishateketea!tafakari kwanza kabla ya kusema neno ila kama wewe ni mwanafunzi sitakulaumu!
 

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
3,811
0
Anza kuhesabu miezi kuanzia Januari hadi Disemba utapata miezi mingapi? Na unaweza kuanza kuhesabu Disemba hadi Januari. Ninakushauri tu hesabu hiyo uifanye ukiwa kitandani na sio barabarani.
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,247
2,000
anza kuhesabu miezi kuanzia januari hadi disemba utapata miezi mingapi? Na unaweza kuanza kuhesabu disemba hadi januari. Ninakushauri tu hesabu hiyo uifanye ukiwa kitandani na sio barabarani.

kwa maana hiyo december to december siyo mwaka??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom