Hivi muda wa MWANAMUME kurudi nyumbani ni saa ngapi?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Jana jirani yangu wamebwatizana na mkewe kisa jamaa karudi nyumbani saa Nne usiku wakati kawaida yake saa mbili huwa anakuwa sebuleni anaangalia TV.

Nikajiuliza kwani ni haki kwa mwanaume kupangiwa na mke wake muda wa kurudi nyumbani? Muda wa mwanaume kurudi nyumbani ni upi?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Mwanaume anatakiwa afike nyumbani muda wowote. Hakuna muda muafaka wa mwanaume kuja nyumbani.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Aisee mtatusaidia sana ikiwa swali hili litajibiwa vema..

Hallo ni source ya bifu hata kwangu...(nadhani hata kwa wengine)

Ukitoka tu swali utarudi saa ngapi?? sasa weka muda uone ngoma yake..

natega sikio..
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,383
Likes
109
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,383 109 160
inategemea mlivyozoeana bwana...
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,367
Likes
316
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,367 316 180
sio vizuri kuchelewa nyumbani! mwanaume unatakiwa kuwahi saa kumi na moja asubuhi kabla watu hawajaamka! ukichelewa zaidi ya hapo kwa kweli si vizuri kwani majirani na watoto watakuwa wameamka
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
sio vizuri kuchelewa nyumbani! mwanaume unatakiwa kuwahi saa kumi na moja asubuhi kabla watu hawajaamka! ukichelewa zaidi ya hapo kwa kweli si vizuri kwani majirani na watoto watakuwa wameamka
Mzee vita yako na TAMWA hatutaiingilia.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,679
Likes
4,100
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,679 4,100 280
Mimi kwangu sina muda maarumu,mara 11 jioni,mara saa 2,mara saa 5,sometime saa 8 na ukiona mkeo anakupigia kelele ooooh sijui nini, toka nae na siku hiyo uhakikishe mnarudi alfajiri ili ajionee asinzie mezani aliwe na mbu akisema baba watoto twende we unamwambia subiri kidogo tu mpenzi tunaondoka sasa hivi,uone kama atarudia tena ukimwambia tena twende atakataa ila atakwambi usirudi alfajiri.
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Mimi kwangu sina muda maarumu,mara 11 jioni,mara saa 2,mara saa 5,sometime saa 8 na ukiona mkeo anakupigia kelele ooooh sijui nini, toka nae na siku hiyo uhakikishe mnarudi alfajiri ili ajionee asinzie mezani aliwe na mbu akisema baba watoto twende we unamwambia subiri kidogo tu mpenzi tunaondoka sasa hivi,uone kama atarudia tena ukimwambia tena twende atakataa ila atakwambi usirudi alfajiri.
Hapo kazi ipo.
 
Monasha

Monasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
547
Likes
363
Points
80
Monasha

Monasha

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
547 363 80
Jana jirani yangu wamebwatizana na mkewe kisa jamaa karudi nyumbani saa Nne usiku wakati kawaida yake saa mbili huwa anakuwa sebuleni anaangalia TV.

Nikajiuliza kwani ni haki kwa mwanaume kupangiwa na mke wake muda wa kurudi nyumbani? Muda wa mwanaume kurudi nyumbani ni
upi?
Kusema kweli masuala ya ndoa yanahitaji HESHIMA tu na si kitu kingine. Bahati nzuri siku hizi kuna mawasiliano ya kutosha na hivyo mwenza wako kama kweli unamjali na una sababu iliyokuzuia mpaka muda fulani usifike nyumbani, basi bila shaka anaweza kujua mapema\...Ingawa wengine wanatumia mawasiliano haya vibaya.
Hakuna ulazima wa kupangiana muda wa kurudi nyumbani na mwenzako kama mnaaminiana na kuheshimiana katika ndoa yenu.
Nafikiri mpaka watu wanaamua kuishi pamoja, kama mume na mke, watakuwa wanajuana vizuri na hata kuamianiana pia.
Kwa hiyo hili suala la kupangiana muda wa kurudi nyumbani si dalili ya mapenzi ya dhati na mwenza wako.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Muda wa mwanaume kurudi nyumbani ni upi?
kuanzia saa 3.30 usiku mpaka saa 8

sababu ni nyumbani pawe pametulia na kazi za ziada za vidume wavunja magodown
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
sa 4 mapema hvo tena baba mwenye nyuuuumba???
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Hakuna muda maalum, ni pale atakapojisikia kurudi nyumbani la msingi asilale nje ya nyumba.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Kama una family na watoto ni vizuri kuhakikisha unawahi then kama kuna safari ndio utoke, au hata ukipitiliza happy hour ukumbuke kuna watu home wanakusubiria, kuna siku zingine inaeleweka unapitiliza lakini isiwe mazoea ya kurudi manane kila siku
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Saa moja ni standard time ya wewe na mkeo pamoja na watoto kuongea. Ila siku za dharula mawasilano yapo. Hizo pombe mpaka lini?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Kusema kweli masuala ya ndoa yanahitaji HESHIMA tu na si kitu kingine. Bahati nzuri siku hizi kuna mawasiliano ya kutosha na hivyo mwenza wako kama kweli unamjali na una sababu iliyokuzuia mpaka muda fulani usifike nyumbani, basi bila shaka anaweza kujua mapema\...Ingawa wengine wanatumia mawasiliano haya vibaya.<br />
Hakuna ulazima wa kupangiana muda wa kurudi nyumbani na mwenzako kama mnaaminiana na kuheshimiana katika ndoa yenu.<br />
Nafikiri mpaka watu wanaamua kuishi pamoja, kama mume na mke, watakuwa wanajuana vizuri na hata kuamianiana pia.<br />
Kwa hiyo hili suala la kupangiana muda wa kurudi nyumbani si dalili ya mapenzi ya dhati na mwenza wako.
big up Zak,nimekuaminia mkuu?
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Mimi napata wakati mgumu sana kujibu hili jambo maana sidhani kama kuna muda maalumu wakurudi nyumbani. Mimi nadhani muda wowote mwanaume akitoka ofisini arudi nyumbani na si mambo ya kupita sijui happy hours, sijui bar au club...hii tabia ni ya wapi lakini watanzania? Kama tunatoka kwenda kupata nyama choma au beer mbili tutoke na familia zetu baada ya kufika nyumbani kuongea na familia kuhusu siku ilivyokuwa ndo kuelekea sasa kwa kinywaji au mlo wa jioni na familia either mke na watoto au kama hakuna watoto na mkeo au mumeo baada ya hapo kurudi nyumbani na kupumzika kwa ajili ya siku inayofuata. Hii tabia ya kutoka kazini kukaa bar mpaka saa 6 au 7 ndo inatufanya tunakuwa maskini maana muda mwingi tunatumia kulewa na kuumwa hangover siku inayofuata. Halafu tunalalamika maisha magumu kila siku. Kwanini tusiwe tunaishi kwa mipango. Na badala ya kujisifia kwa kukaa bar au kukesha usiku kucha basi tujisifie kwa kufanya kazi na kutengeneza pesa nyingi. Tuseme mwanaume kufanya kazi masaa mangapi kwa siku, au mwanaume kipato kiasi gani kwa mwezi...? Tuwe na sifa kwa mambo ya maana. Mwanaume hasifiwi kula ila kazi...! TUBADILIKE
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,812
Likes
283
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,812 283 180
Mimi napata wakati mgumu sana kujibu hili jambo maana sidhani kama kuna muda maalumu wakurudi nyumbani. Mimi nadhani muda wowote mwanaume akitoka ofisini arudi nyumbani na si mambo ya kupita sijui happy hours, sijui bar au club...hii tabia ni ya wapi lakini watanzania? Kama tunatoka kwenda kupata nyama choma au beer mbili tutoke na familia zetu baada ya kufika nyumbani kuongea na familia kuhusu siku ilivyokuwa ndo kuelekea sasa kwa kinywaji au mlo wa jioni na familia either mke na watoto au kama hakuna watoto na mkeo au mumeo baada ya hapo kurudi nyumbani na kupumzika kwa ajili ya siku inayofuata. Hii tabia ya kutoka kazini kukaa bar mpaka saa 6 au 7 ndo inatufanya tunakuwa maskini maana muda mwingi tunatumia kulewa na kuumwa hangover siku inayofuata. Halafu tunalalamika maisha magumu kila siku. Kwanini tusiwe tunaishi kwa mipango. Na badala ya kujisifia kwa kukaa bar au kukesha usiku kucha basi tujisifie kwa kufanya kazi na kutengeneza pesa nyingi. Tuseme mwanaume kufanya kazi masaa mangapi kwa siku, au mwanaume kipato kiasi gani kwa mwezi...? Tuwe na sifa kwa mambo ya maana. Mwanaume hasifiwi kula ila kazi...! TUBADILIKE
Are u serious mkuu?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Mimi kwangu sina muda maarumu,mara 11 jioni,mara saa 2,mara saa 5,sometime saa 8 na ukiona mkeo anakupigia kelele ooooh sijui nini, toka nae na siku hiyo uhakikishe mnarudi alfajiri ili ajionee asinzie mezani aliwe na mbu akisema baba watoto twende we unamwambia subiri kidogo tu mpenzi tunaondoka sasa hivi,uone kama atarudia tena ukimwambia tena twende atakataa ila atakwambi usirudi alfajiri.
nimeipenda ndg.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
30
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 30 145
Siwezi kupangiwa muda wa kurudi lakini ni muhimu kupita home baada ya kazi kama una mke na watoto na kama una la muhimu toka na usichelewe sana.Pia ni muhimu kutoka siku mojamoja na mkeo awajue rafiki zako na viwanja vyako hii hujenga uaminifu.Ikibidi huwezi pita home baada ya kazi piga simu mjulishe mwenzako ni kitu kidogo lakini muhimu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,418
Members 480,661
Posts 29,697,436