Hivi majukumu ya wanajeshi ya siku hadi siku ni yapi hasa?

Hivi majukumu ya wanajeshi ya siku hadi siku ni yapi hasa?

Wale wanaotaka kulijua jeshi kupitia mtandao mnapoteza muda wenu tu, kiufupi ni chombo kinachoendeshwa kwa usiri na nidhamu kuliko hata TISS, mimi leo sishangai kumsikia mtu akiuliza hata shughuli anayofanya rais kwa vile tu haionekani moja kwa moja,
Si jambo la busara kujadili masuala ya vyombo vyetu vya usalama kupitia mitandao ambayo husomwa na watu ktk nchi tofauti kitu ambacho ni hatari kwa usalama wa nchi na watu wake. vinginevyo mtakuwa mnajibu maswali ya kina kagame na m23 bila kujijua.
Jibu ni rahisi tu,kama hakuna vita,wanajeshi wengi wanakuwa "idle".Ni vitengo vichache tu vinakuwa na kazi za kila siku.
 
Wale wanaotaka kulijua jeshi kupitia mtandao mnapoteza muda wenu tu, kiufupi ni chombo kinachoendeshwa kwa usiri na nidhamu kuliko hata TISS, mimi leo sishangai kumsikia mtu akiuliza hata shughuli anayofanya rais kwa vile tu haionekani moja kwa moja,
Si jambo la busara kujadili masuala ya vyombo vyetu vya usalama kupitia mitandao ambayo husomwa na watu ktk nchi tofauti kitu ambacho ni hatari kwa usalama wa nchi na watu wake. vinginevyo mtakuwa mnajibu maswali ya kina kagame na m23 bila kujijua.
Jibu ni rahisi tu,kama hakuna vita,wanajeshi wengi wanakuwa "idle".Ni vitengo vichache tu vinakuwa na kazi za kila siku.
 
Kama hujui kitu kuhudu jeshi ni vema ukauliza
Kwang mimi naona wanajeshi wote including polisi ,magereza .la anga na hata majini wanafanya kazi kubwa sana

Tuchukulie mifano midogo miwili tu
1.wanajeshi wa umoja wa mataifa wanaolinda amani wanatoka wapi kama sio kwenye jeshi
2.Jeshi la kujenga taifa uliza kwa makini kipande hiki cha jeshi kinafanya nini kujenga taifa for more information watafute watoto wa form six waliopitia jkt watakuelewesha zaidi
And last but not list muulize ponda kilichotokea k/koo baada ya polisi kushindwa kutuliza fujo/ghasia
Ni hayo tu kwa leo
 
Wako busy kushiriki uhalifu hasa ujambazi wa silaha za moto
 
naikiri moja kati ya kazi za wanajeshi wetu ni kwenda mabwaloni na kulewa pombe za bei rahisi zisizo katwa kodi
 
Hili la kunyanyasa raia linaniudhi sana! Hawa jamaa wanajidai wababe sana, Kuna rafiki yangu aliwahi kuvuliwa pensi wakadai ni sare yao wakati hazifanani kabisa na kisha wakamrusha kichura chura mchana mweupe mbele za watu. Siku tutachoka haya manyanyaso tutakinukisha na sisi, Huu upuuzi hauvumiliki hata kidogo.

Jaribu uone!!! Kukinukisha hatuwezi sema tu inakera...
 
Jaribu uone!!! Kukinukisha hatuwezi sema tu inakera...



Sijui unaongea nini wewe!! Nijaribu hata kama hawajaniletea huo uonevu wao? Waambie kwanza walete huo upuuzi ndiyo uone nitakavyojaribu.
 
Back
Top Bottom