Hivi Magufuli ameshawahi kugusia suala la "ESCROW"

Hivi Magufuli ameshawahi kugusia suala la "ESCROW"

Hajawahi. Kwake yeye na wengi wa wanazi wa CCM ufisadi pekee ni RICHMOND. Deal nyingine zote ilikuwa normal business.
 
Jamani acheni kumsakama mzee wa push up. Yeye alishatoa ahadi kwa waliompa nafasi hiyo kuwa SITAWAANGUSHA, sasa mambo ya ESCROW si ndio kuwaangusha huko?
Kwa hiyo hata hayo ya mahakama za mafisadi ni gia tuu baada ya kukosa la kuongea. Ni ahadi hewa tuu kama zile 50mil na Laptop za waalimu.

Hivi hizo laptop za Magufuli kwa walimu zitakuwa za solar ama.....................!!!?
 
Ingekuwa rahisi sana hata mimi kumpa kura yangu kama angeelezea kidogo tu kuhusu ESCROW, lakini kwa sasa simuamini hata chembe, kwanini unahifadhi uchafu ndani badala ya kuutoa na kuuchoma moto?
AZUNGUMZE ASIZUNGUMZE KULA NI KWA LOWASA.
SIMPI KULA mgombea yeyote wa ccm kwa kuwa maESCROW yamefanywa na wana ccm na ccm imetetea mpaka UCHUMI UMEYUMBA. SHILINGI YA TZ. imeshuka sana kuanzia JULAY kwa sababu ya sakata hili hasa lilivyokumbatiwa na ccm na mwenyekiti wake.
Simuelewi mtu akileta ya Richmond ambayo matokeo yake yaliamuliwa na leo LOWASA kafunguka kuwa muhusika ni mkuu wa ikulu. ambaye ni ccm.
siitaki ccm.
 
AZUNGUMZE ASIZUNGUMZE KULA NI KWA LOWASA.
SIMPI KULA mgombea yeyote wa ccm kwa kuwa maESCROW yamefanywa na wana ccm na ccm imetetea mpaka UCHUKI UMEYUMBA. SHILINGI YA TZ. imeshuka sana kuanzia JULAY kwa sababu ya sakata hili.
Simuelewi mtu akileta ya Richmond ambayo matokeo yake yaliamuliwa na leo LOWASA kafunguka kuwa muhusika ni mkuu wa ikulu. ambaye ni ccm.
siitaki ccm.

hayo ndo maamuzi magumu hakuna kurudi nyuma.
 
Ukimpa Lowassa muda kama aliokaa Dr. Mihogo, M4C Original hii itakuwa level za Republican au Democratic parties.
USA mtu hawezi chapa Richmond nzima nzima halafu wakuachie nchi yao.labda kile chama cha ma gei
 
USA huwezi chapa Richmond nzima nzima halafu wakuachie nchi yao.labda kile chama cha ma gei

ila ukichapa escrow fresh unaendelea na madaraka, alafu tumia akili au kama ubongo wako una capacity ndogo nunua memory card uingize, Lowassa alishamtaja mhusika wa Richmond au mnamuogopa?
 
Ndugu acha kutukana wakunga wakati uzazi ungalipo. Lowasa kaifanyia nini chadema na wananchi na Dr.slaa kaifanyia nini chadema na wananchi

Mtu aliejenda ghoro baada kumaliza mda wa anaanza kuibomoa na yule alie kuja na kuipamba na kuiendeleza ni yupi bora?......
 
ila ukichapa escrow fresh unaendelea na madaraka, alafu tumia akili au kama ubongo wako una capacity ndogo nunua memory card uingize, Lowassa alishamtaja mhusika wa Richmond au mnamuogopa?
Pole.Mambo yote yalizungumzwa,kutajwa na kuhojiwa Bungeni kwa wazi.huku mitaani ni hadithi
 
hata katiba hajazungumzia nidio maana tunasema ccm ni ile ile.
 
Hajawahi. Kwake yeye na wengi wa wanazi wa CCM ufisadi pekee ni RICHMOND. Deal nyingine zote ilikuwa normal business.

Hapo ndo wanaposhangaza sana iweje watu waibe leo unajifanya kama hujui ila aliye iba miaka 7 iliyopita ndo unamchafua kisa amehama kwenye chama chako
 
Back
Top Bottom