Hivi Magufuli ameshawahi kugusia suala la "ESCROW"

Hivi Magufuli ameshawahi kugusia suala la "ESCROW"

Ataizungumziaje katiba na walioichakachua ndio anawawanadi na ndio wanao mnadi.. ataizungumziaje escrow... Hela ya wasanii na mikutano itatoka wapi??!!!
 
Bilioni 250 ambazo amedanganya bunge na watanzania tu hajakanusha wala kutoa maelezo kwa nini alikiuka bajeti?
Hana tofauti na waliomtuma
 
coz wanafaidika nazo kwa sasa sio?

Dr Cassava ameadiwa Kujengewa shule na Hosipital ya kisasa kwa Pesa ya Escrow.. ..kamwe awezi kuiongelea escrow

Membee kwa ustadi mkuu alimtumia mrs cassava kufanikisha lengo, ikumbukwe mrs cassava ndio kichwa cha familia mr cassava akiwa nyumbani
 
Hana ubavu wa kuzungumzia hilo.

Anazungumza ufisadi geresha tu, kupata kura ila kutoka moyoni hana nia yoyote.
 
Sadam Hussein hajui alikuwa Rais wa wapi ESCROW ataijulia wapi!
 
Hana ubavu wa kuzungumzia hilo.

Anazungumza ufisadi geresha tu, kupata kura ila kutoka moyoni hana nia yoyote.

Lowasa ndo anania ya dhati kabisa kuwakomesha mafisadi wote na atawafagia wote wataipata fresh mafisadi wote wajiandae
 
Magufuli hausiki na tayari hatua zishachuliwa hadi kufikia hatua ya fedha za mcc kuruhusiwa kutoka kwa awamu ya pili... hoja hiyo imekufa...

hoja ni hii LOWASA akizungumzia RICHMOND nami nitampa kura

Aongelee mara ngapi au hufuatili mkuu? Alishaeleza haya hatua alizochukua kuistopisha Richmond lakini Mkwere akakataa, ulitaka afanye nini?
Kama Richmond ingekuwa ya kwake amehama CCM na bado hashtakiwi wanaogopa nini? Wenye uelewa wameshaelewa Richmond mali ya nani bado wewe tu.
 
Dr Cassava ameadiwa Kujengewa shule na Hosipital ya kisasa kwa Pesa ya Escrow.. ..kamwe awezi kuiongelea escrow

Membee kwa ustadi mkuu alimtumia mrs cassava kufanikisha lengo, ikumbukwe mrs cassava ndio kichwa cha familia mr cassava akiwa nyumbani

Ndugu acha kutukana wakunga wakati uzazi ungalipo. Lowasa kaifanyia nini chadema na wananchi na Dr.slaa kaifanyia nini chadema na wananchi
 
Ndugu acha kutukana wakunga wakati uzazi ungalipo. Lowasa kaifanyia nini chadema na wananchi na Dr.slaa kaifanyia nini chadema na wananchi

Ukimpa Lowassa muda kama aliokaa Dr. Mihogo, M4C Original hii itakuwa level za Republican au Democratic parties.
 
Magufuli hausiki na tayari hatua zishachuliwa hadi kufikia hatua ya fedha za mcc kuruhusiwa kutoka kwa awamu ya pili... hoja hiyo imekufa...

hoja ni hii LOWASA akizungumzia RICHMOND nami nitampa kura

Umeanza kufwatilia lini siasa wewe mtoto?? Alishasema muhusika ni mkuu wa kaya wewe huelewi nini??
 
Ukimpa Lowassa muda kama aliokaa Dr. Mihogo, M4C Original hii itakuwa level za Republican au Democratic parties.

ndugu unapata kazi ya bure kuelewesha hayo magamba yamedumazwa kiakili.
 
Ndugu acha kutukana wakunga wakati uzazi ungalipo. Lowasa kaifanyia nini chadema na wananchi na Dr.slaa kaifanyia nini chadema na wananchi

Dr.Slaa kaisaliti chadema, Mh Lowassa kaiimarisha Chadema, simple answer.
 
Back
Top Bottom