Kirikou Wa Kwanza JF-Expert Member Joined May 24, 2013 Posts 3,564 Reaction score 1,992 Oct 16, 2015 #161 youngsharo said: hakuna haja ya kubishana na wewe tena. Click to expand... Mimi mwenyewe sina haja ya kubishana na malofa... Teh..teh..teh!
youngsharo said: hakuna haja ya kubishana na wewe tena. Click to expand... Mimi mwenyewe sina haja ya kubishana na malofa... Teh..teh..teh!
youngsharo JF-Expert Member Joined Jan 8, 2015 Posts 2,491 Reaction score 500 Oct 22, 2015 Thread starter #162 LOGARITHM said: Zionee huruma mbavu zangu tafadhali!!!!!! Click to expand... teh teh teh.