Hivi mabango ya masha jijini mwanza bado yapo mitaani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mabango ya masha jijini mwanza bado yapo mitaani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gosbertgoodluck, Nov 3, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani ilikuwa ukifika maeneo ya nyegezi mwanza ilikuwa inakera sana kuona msururu wa mabango ya masha yakiomba kura kibubububu.. Je, bado yapo mitaani? Au anaona aibu kuyaondoa?????
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mwambie ayatoe hayana maana tena, aende akalale au amfuate rafiki yake JK AMTAFUTIE KAZI ZA KUFANYA.

    Lakini anayo Law Firm yake iliyo sajili DEEPGREEN na KAGODA Companies, mishiko kwake si shida.
    Nimtaalamu wa kutengeneza madeals.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,557
    Likes Received: 14,966
    Trophy Points: 280
    anawezeshwa na mkulu
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Yametoka na hata wale walioyaweka kama tinted wameyabandua
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    hata ya Batilda arusha bado yapo walibandika mengi mno afu kuyabandua roho inauma ni pesa etiii!
     
Loading...