Hivi mabango ya masha jijini mwanza bado yapo mitaani?

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,866
Likes
29
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,866 29 0
Jamani ilikuwa ukifika maeneo ya nyegezi mwanza ilikuwa inakera sana kuona msururu wa mabango ya masha yakiomba kura kibubububu.. Je, bado yapo mitaani? Au anaona aibu kuyaondoa?????
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,133
Likes
493
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,133 493 180
Mwambie ayatoe hayana maana tena, aende akalale au amfuate rafiki yake JK AMTAFUTIE KAZI ZA KUFANYA.

Lakini anayo Law Firm yake iliyo sajili DEEPGREEN na KAGODA Companies, mishiko kwake si shida.
Nimtaalamu wa kutengeneza madeals.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,198
Likes
29,010
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,198 29,010 280
Mwambie ayatoe hayana maana tena, aende akalale au amfuate rafiki yake JK AMTAFUTIE KAZI ZA KUFANYA.

Lakini anayo Law Firm yake iliyo sajili DEEPGREEN na KAGODA Companies, mishiko kwake si shida.
Nimtaalamu wa kutengeneza madeals.
anawezeshwa na mkulu
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,803
Likes
546
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,803 546 280
Yametoka na hata wale walioyaweka kama tinted wameyabandua
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,010
Likes
833
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,010 833 280
hata ya Batilda arusha bado yapo walibandika mengi mno afu kuyabandua roho inauma ni pesa etiii!
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,929