Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete

Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete

ANT DRUGS

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
5,569
Reaction score
7,043
Mnaopeta na maji kila siku habari zenu?.
Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete.Yaan nina miezi miwili sioni tone nyumbani kwangu.Baada ya Waziri Kuja Mwanza nilijua tunaenda kumpeleka ila ni kama hakuna kilichofanyika.Najiuliza maswali yafuatayo;

1.Ilikuwa siasa?

2.Timu iliyoundwa na Mh Aweso bado inajitapanga wananchi tuwe na matumaini?.

3.Waziri anajua kama kata ya Mhandu maeneo yote ya Machinjioni,Kwa Kibeshi,Kakebe n.k hakuna maji?.

4.MWAUWASA wanahangaikia hizi changamoto kweli au washatulia baada ya Waziri kupita?.

Wananchi tunaishi expensive life Kwa kulazimishwa Sana imagine tunanunua dumu moja la maji 700.

Mh waziri wa Maji naomba ufatilie upatikanaji wa Maji Mitaa hiyo hakuna haja ya kumgombanisha Raisi na wananchi wake.

@Moderators naomba mmtag Waziri Aweso kama yupo humu.
 
Juzi nlisika machinjion hapo waligoma kuchinja baada ya maji kukosekana
 
21st century bado maji ni tatizo kwa nchi iliyojaa maziwa, mito, bahari na chemichemi za kutosha.

Tunadhihirisha wazi watanzania ni watu wapumbavu na wehu.

Ka nchi kadogo kama Singapore 🇸🇬 tayari kana chuana vikali na nchi zingine zilizo endelea.

Sisi bado tunalia lia na maji!!

Barabara ndio zime kongoroka vibaya mno. Na hakuna pesa za kutengeneza.

Kweli miafrika ni Minyani!!
 
Mnaopeta na maji kila siku habari zenu?.
Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete.Yaan nina miezi miwili sioni tone nyumbani kwangu.Baada ya Waziri Kuja Mwanza nilijua tunaenda kumpeleka ila ni kama hakuna kilichofanyika.Najiuliza maswali yafuatayo;

1.Ilikuwa siasa?

2.Timu iliyoundwa na Mh Aweso bado inajitapanga wananchi tuwe na matumaini?.

3.Waziri anajua kama kata ya Mhandu maeneo yote ya Machinjioni,Kwa Kibeshi,Kakebe n.k hakuna maji?.

4.MWAUWASA wanahangaikia hizi changamoto kweli au washatulia baada ya Waziri kupita?.

Wananchi tunaishi expensive life Kwa kulazimishwa Sana imagine tunanunua dumu moja la maji 700.

Mh waziri wa Maji naomba ufatilie upatikanaji wa Maji Mitaa hiyo hakuna haja ya kumgombanisha Raisi na wananchi wake.

@Moderators naomba mmtag Waziri Aweso kama yupo humu.
Waziri alishatumbua,maji Bado? 😂😂😂😂

Wanasiasa ni stupid sana
 
So sad. Siyo sawa kabisa ninyi kukosa huduma Bora ya maji safi na salama ukizingatia kuwa Ziwa kubwa sana Africa ( Victoria) lipo sebuleni kwenu. Labda waziri mwenyewe awajibike sasa ili aje mwengine kutatua tatizo.
 
Mnaopeta na maji kila siku habari zenu?.
Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete.Yaan nina miezi miwili sioni tone nyumbani kwangu.Baada ya Waziri Kuja Mwanza nilijua tunaenda kumpeleka ila ni kama hakuna kilichofanyika.Najiuliza maswali yafuatayo;

1.Ilikuwa siasa?

2.Timu iliyoundwa na Mh Aweso bado inajitapanga wananchi tuwe na matumaini?.

3.Waziri anajua kama kata ya Mhandu maeneo yote ya Machinjioni,Kwa Kibeshi,Kakebe n.k hakuna maji?.

4.MWAUWASA wanahangaikia hizi changamoto kweli au washatulia baada ya Waziri kupita?.

Wananchi tunaishi expensive life Kwa kulazimishwa Sana imagine tunanunua dumu moja la maji 700.

Mh waziri wa Maji naomba ufatilie upatikanaji wa Maji Mitaa hiyo hakuna haja ya kumgombanisha Raisi na wananchi wake.

@Moderators naomba mmtag Waziri Aweso kama yupo humu.
Shitakini Kwa Waziri
 
So sad. Siyo sawa kabisa ninyi kukosa huduma Bora ya maji safi na salama ukizingatia kuwa Ziwa kubwa sana Africa ( Victoria) lipo sebuleni kwenu. Labda waziri mwenyewe awajibike sasa ili aje mwengine kutatua tatizo.
Kwakweli inafikirisha Sana mkuu.

Sijui shida siasa hata sielewi.
 
21st century bado maji ni tatizo kwa nchi iliyojaa maziwa, mito, bahari na chemichemi za kutosha.

Tunadhihirisha wazi watanzania ni watu wapumbavu na wehu.

Ka nchi kadogo kama Singapore 🇸🇬 tayari kana chuana vikali na nchi zingine zilizo endelea.

Sisi bado tunalia lia na maji!!

Barabara ndio zime kongoroka vibaya mno. Na hakuna pesa za kutengeneza.

Kweli miafrika ni Minyani!!
Duuh Kazi kweli kweli.
 
Kumbe ndio muelewe kwamba shida sio kutumbua Bali Wanasiasa wapumbavu kabisa Huwa wanatafus wa kumuangushia mzigo la uzembe wao wa kutokutoa pesa za mradi.
Ni huzuni kubwa Sana.
Hapa wananchi tunaanza kukata tamaa na kupoteza matumaini.
 
Mnaopeta na maji kila siku habari zenu?.
Tatizo la maji jijini Mwanza bado hali ni tete.Yaan nina miezi miwili sioni tone nyumbani kwangu.Baada ya Waziri Kuja Mwanza nilijua tunaenda kumpeleka ila ni kama hakuna kilichofanyika.Najiuliza maswali yafuatayo;

1.Ilikuwa siasa?

2.Timu iliyoundwa na Mh Aweso bado inajitapanga wananchi tuwe na matumaini?.

3.Waziri anajua kama kata ya Mhandu maeneo yote ya Machinjioni,Kwa Kibeshi,Kakebe n.k hakuna maji?.

4.MWAUWASA wanahangaikia hizi changamoto kweli au washatulia baada ya Waziri kupita?.

Wananchi tunaishi expensive life Kwa kulazimishwa Sana imagine tunanunua dumu moja la maji 700.

Mh waziri wa Maji naomba ufatilie upatikanaji wa Maji Mitaa hiyo hakuna haja ya kumgombanisha Raisi na wananchi wake.

@Moderators naomba mmtag Waziri Aweso kama yupo humu.
Umepanga au uko kwako nikutatulie tatizo lako katika maji
 
Haya maeneo uliyoyataja ni sugu,nimehamia tangu January, nawaza kuhamia sehemu nyingine ambapo kuna upatikanaji wa kutosha wa maji mfano Kirumba na Isamilo.
Haya ni zaidi ya mateso na sioni suluhisho la haraka ,mamlaka imeshindwa kutimiza wajibu wake
 
Hivi diwani wa Mhandu na mbunge wa Nyamagana wanafanya nini ofisini kama hawashughulikii tatzo hili sugu kwa wananchi wake?
 
21st century bado maji ni tatizo kwa nchi iliyojaa maziwa, mito, bahari na chemichemi za kutosha.

Tunadhihirisha wazi watanzania ni watu wapumbavu na wehu.

Ka nchi kadogo kama Singapore 🇸🇬 tayari kana chuana vikali na nchi zingine zilizo endelea.

Sisi bado tunalia lia na maji!!

Barabara ndio zime kongoroka vibaya mno. Na hakuna pesa za kutengeneza.

Kweli miafrika ni Minyani!!
Tuna viongozi wenye upeo mdogo wa kutatua matatizo na waliojaa tamaa na uchu wa madaraka
 
Back
Top Bottom