Hivi Lowassa asipoteuliwa kugombea itakuwaje?

Hivi Lowassa asipoteuliwa kugombea itakuwaje?

Lowassa rais iwe isiwe...inyeshe isi nyeshe..kuche kusiche.mkae uchi ama mvae Nguo.tofauti na hapo chama kipande kipande

Mkuu salute kwako! Nimeipenda sana hii......! Hasa hapo kwenye CCM kupasuka vipande vipande!
 
Kanisa Katoliki wamempa wasaa Lowassa aongee kwny jubilee? Hii haijawahi kutokea, basi ni kweli kanisa limegawanyika.

Nijuavyo mm msimamo ww kanisa ni kumpinga kwa namna yyt ile Lowassa kugombea Urais ktk kipindi chochote kile!

Mchango wake kwa Kanisa ni wa Mamilioni, kuanzia MoU mpaka Harambee zake !...... na Kanisa ni pesa tu!
 
Lowassa rais iwe isiwe...inyeshe isi nyeshe..kuche kusiche.mkae uchi ama mvae Nguo.tofauti na hapo chama kipande kipande

.......mkuu wakusoma kumbuka huyo Mzee wa Richmonduli ni binaadamu. Kwanza ukimshitua tu, breki ya kwanza Alianz Arena !
 
Last edited by a moderator:
Nashindwa kujua nape ndo mwenye ID zote ktk hii thread maanake topiki yenyewe kama nape vile kaanzisha na michango mingi inafanana na michango ya akili zilizooza kama nape.nakukemea wee nape pepo aloko ndani yako tokaaaa tokaaa nasema kwa jina la yesu tokaaa.semeni aamina haleluyaaa.basi wanajavi pepo alokuwa ndani yako/yenu(nape/nyie) ametoka na akili zako/zenu zimefunguka.aleluyaaaaa
 
Jaman kwa mawazo yangu nafkir tusiwe na mawazo mgando..kila kiongoz anafaa kwa muda wake that means Mh. Lowassa nafkir anafaa kwa kipind tunacho kiingia..ni mawazo yangu naomba msinitafakar vibaya.
 
Nashindwa kujua nape ndo mwenye ID zote ktk hii thread maanake topiki yenyewe kama nape vile kaanzisha na michango mingi inafanana na michango ya akili zilizooza kama nape.nakukemea wee nape pepo aloko ndani yako tokaaaa tokaaa nasema kwa jina la yesu tokaaa.semeni aamina haleluyaaa.basi wanajavi pepo alokuwa ndani yako/yenu(nape/nyie) ametoka na akili zako/zenu zimefunguka.aleluyaaaaa

Nahisi ww ni mbwa coz unaubongo uliojaa maji
 
Wapambe ndiyo watamuua Lowassa kwa vile wanategemea kupata nafasi kutokana na ukaribu wapambe hao na Lowassa. Wako tayari kumpangia ratiba na majukumu ambayo mwili wake hauko tayari kukabiliana nayo. Hata mtoto wa shule ya chekechea akimuona Lowassa atagundua tu kuwa siyo mzima. Mwili una vibrate, midomo inapishana akiongea, kutembea ananyata, jicho la kulia kama limekufa kabisa. Tanzania itaingia kwenye vitabu vya rekodi za dunia kwa kumuingiza ikulu raisi ambaye alipaswa kwenda ICU.
 
Mchango wake kwa Kanisa ni wa Mamilioni, kuanzia MoU mpaka Harambee zake !...... na Kanisa ni pesa tu!

Tarehe 15/5 Lowassa ataendesha harambee ya ujenzi wa msikiti huko Arusha...
Masheikh na Maimam washanunulika hawana ujanza...mbaya zaidi hela zinazoenda kujenga huo msikiti ni za wizi na dhuluma za mali za umma:sly:
 
CCM imeshikwa pabaya na EL... Ni kwamba kumpitisha yeye wapo wasiotaka... na kumtosa yeye wapo wsiotaka...
Kumtosa kuna hasara kubwa kwa CCM kuliko kumpitisha..

Wapo njia panda, ingawa hawasemi

Ni kweli Lowasa ana Mtandao mkubwa ndani ya ccm akiamua kuondoka na wafuasi wake kwenda kokote lazima Chama kitadhoofika!
 
Wapambe ndiyo watamuua Lowassa kwa vile wanategemea kupata nafasi kutokana na ukaribu wapambe hao na Lowassa. Wako tayari kumpangia ratiba na majukumu ambayo mwili wake hauko tayari kukabiliana nayo. Hata mtoto wa shule ya chekechea akimuona Lowassa atagundua tu kuwa siyo mzima. Mwili una vibrate, midomo inapishana akiongea, kutembea ananyata, jicho la kulia kama limekufa kabisa. Tanzania itaingia kwenye vitabu vya rekodi za dunia kwa kumuingiza ikulu raisi ambaye alipaswa kwenda ICU.
Hakuna Binadamu mwenye Mkataba na Mungu juu ya Uhai, wewe mwenyewe unaweza Kufa ukamwacha Lowasa na hata JK aliwahi kuanguka kipindi cha kampeni mkasema mengi sana! Lakini sasa kamaliza miaka 10 . Ugonjwa hauna Hodi unamlukia yeyote mda wowote ule.
 
Jana ktk taarifa ya Habari ya saa mbili usiku ITV nilimuona Mh. Lowassa, alihudhuria Jubilee ya Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Tabora, Paul Ruzoka. Nilitegemea kuwa kiongozi wa Serikali ndiye angepewa nafasi ya kuongela LAKINI kwa mastaajabu alipewa Mh. Lowassa!

Kwanza ninajiuliza, wamempa Lowassa hiyo nafasi ya kuongea kwenye hiyo Jubilee kama nani? Lowassa si kiongozi wa Serikali, sio Mbunge wa Tabora, na wala sio Mkatoliki!

Ninachokiona ni kuwa kuna bidii nyingi na nguvu kubwa inatumika kutaka kumpa Lowassa nafasi ya kujionyesha ktk kila tukio kubwa. Kwa upande mwingine kuna nguvu kubwa ya namna hiyohiyo upande wa Chama chake cha CCM kuhakikisha kuwa Lowassa hapati nafasi ya uteuzi wa kugombea kupitia CCM ingawa ni kama wameelemewa na upepo wa mbisho kutoka upande wa Lowassa.

Najiuliza; hivi itakuwaje ikiwa Mh. Lowassa atatoswa na chama chake kuwania huo Urais? Mbona ni kama vile hiyo nafasi anaitafuta kwa udi na uvumba, na kwa kufa na kupona? Najisikia kupatwa na huruma upande mmoja na hofu kwa upande mwingine.

Vv

asipoteuliwa ccm itakufa kwasababu Lowassa ana nguvu kuliko ccm kwa sasa.
 
Wapambe ndiyo watamuua Lowassa kwa vile wanategemea kupata nafasi kutokana na ukaribu wapambe hao na Lowassa. Wako tayari kumpangia ratiba na majukumu ambayo mwili wake hauko tayari kukabiliana nayo. Hata mtoto wa shule ya chekechea akimuona Lowassa atagundua tu kuwa siyo mzima. Mwili una vibrate, midomo inapishana akiongea, kutembea ananyata, jicho la kulia kama limekufa kabisa. Tanzania itaingia kwenye vitabu vya rekodi za dunia kwa kumuingiza ikulu raisi ambaye alipaswa kwenda ICU.
Wewe mzima gombea basi.tangu mseme anaumwa mbona anadunda tu,ulijua dhaifu alikuwa na tez dume,mungu atuweke salama tuone kama hutkufa kabla yake.IQ yako kama ya panya vile
 
Back
Top Bottom