Hivi Lowassa asipoteuliwa kugombea itakuwaje?

Hivi Lowassa asipoteuliwa kugombea itakuwaje?

Msinielewe vibaya, hiyo ni kuwasaidia angalau kuleta upinzani kidogo kwa Ukawa
 
hakuna Mgombea mwingine wa CCM anayeweza kuzungumzwa humu jf isipokuwa Lowassa peke yake? kuna kina Membe, Wasira na wengine, mbona sioni wakuu mkiwajadili?

Au ndio methali ya Mti wenye matunda ndio wenye kupopolewa mawe?
Wasira ndio rais Mtarajiwa, hapigi kelele katulia utadhani hayupo.
Palipo na Uchafu hutamuona Wasira. Wakati wa Dodoma ukifika ndio utamjua vizuri Stephen Masato Wasira.
 
Lowassa rais iwe isiwe...inyeshe isi nyeshe..kuche kusiche.mkae uchi ama mvae Nguo.tofauti na hapo chama kipande kipande
 
mnahangaika bure ! rais anayekuja atatokea UKAWA , taarifa zinaonyesha kuw jk ndiye rais wa mwisho kutokea ccm .
 
Acha kuhadaa watu..kutangaza nia sio kosa...sio dhambi
 
bora mumuunge mkono unaweza kumchafua kumbe ndio amiri jeshi mtarajiwa
 
Jana ktk taarifa ya Habari ya saa mbili usiku ITV nilimuona Mh. Lowassa, alihudhuria Jubilee ya Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Tabora, Paul Ruzoka. Nilitegemea kuwa kiongozi wa Serikali ndiye angepewa nafasi ya kuongela LAKINI kwa mastaajabu alipewa Mh. Lowassa!

Kwanza ninajiuliza, wamempa Lowassa hiyo nafasi ya kuongea kwenye hiyo Jubilee kama nani? Lowassa si kiongozi wa Serikali, sio Mbunge wa Tabora, na wala sio Mkatoliki!

Ninachokiona ni kuwa kuna bidii nyingi na nguvu kubwa inatumika kutaka kumpa Lowassa nafasi ya kujionyesha ktk kila tukio kubwa. Kwa upande mwingine kuna nguvu kubwa ya namna hiyohiyo upande wa Chama chake cha CCM kuhakikisha kuwa Lowassa hapati nafasi ya uteuzi wa kugombea kupitia CCM ingawa ni kama wameelemewa na upepo wa mbisho kutoka upande wa Lowassa.

Najiuliza; hivi itakuwaje ikiwa Mh. Lowassa atatoswa na chama chake kuwania huo Urais? Mbona ni kama vile hiyo nafasi anaitafuta kwa udi na uvumba, na kwa kufa na kupona? Najisikia kupatwa na huruma upande mmoja na hofu kwa upande mwingine.

Vv
ant lowasa
 
Hiyo ndo njia pekee ya kumkata ngebe na kumwambia nchi sio lazima yeye kuna watz kibao na yeye anaweza kosa kama wengine huo urais
 
Lowassa ni nani nchi hadi alazimishe uongozi ?.

Lowassa ni binadamu mwenye haki ya kugombea urais. Kwani wewe kwa uelewa wako ulidhani ni nani mwenye haki ya kugombea uongozi?

Hata Mimi nashangaa jinsi anavyopata upenyo hadi kwenye tukio kama la jana kule Tabora.

Vv

Jubilee ya askofu si tukio la kikanisa. Ni kumbukumbu kama birthday anaamua kufanya mwenye sherehe ambaye hapa ni Bishop Paul Ruzoka. Hivyo, atakuwa amealikwa yeye binafsi na Paul Ruzoka binafsi na huna haki wala uwezo wa kuwakataila wasialikane.

Mkuu Liverpool FC, hakuna haja ya majibu, kila kitu kikao wazi. Wewe hujashituka kymwona Tabora jana mbele ya Maaskofu tena anapewa nafasi ya kuzungumza wakati viongozi wapo, na hawajaalikwa? Mkuu wa Mkoa au mwakilishi wake alikuwepo, mbona hakupewa nafasi kama aliyopewa Lowassa?

Mwezi uliopita wakati Askofu wa Jumbo la Shinyanga anasimikwa JK alikuwepo na alipata nafasi ya kuzungumza; lkn Lowassa naye alikuwepo pia, na kama JK asingekuwepo nadhani Lowassa angepewa nafasi ya kuzungumza!

Vv

Kusimikwa kwa askofu wa Shinyanga ni tukio la Kikanisa (Ordination then Installation). Hivyo, Kanisa linakuwa limeialika serikali na hapa Lowasa hawezi kualikwa.

Lowasa naamini alikuwepo kwa kigezo kwamba mkewe Regina Lowasa ni mkatoliki asiyepitwa na jambo la kanisa tangu hata Lowasa hajawa Waziri. Hivyo, anaweza kuwa mkewe ameenda hata kwa kujialika kushuhudia kusimikwa askofu wa Shinyanga.

Hapa Lowasa asingetoa hotuba kwa sababu hakualikwa. Kumbuka kusimikwa kwa askofu wa Ifakara, Salutaris Libena, ambapo Lowasa kwa kupitia mke wake walienda Ifakara.

Lowasa akafanya kosa kuhutubia tna baada ya kutambulishwa na Mkuu wa Mkoa Joel Bendera. Siku hiyo askofu mmoja yaani Polycarp Pengo alikemea sana kwenye vyombo vya habari kwamba Lowasa alifanya protocol mistake kwa sababu hakualikwa.
 
Kusimikwa kwa askofu wa Shinyanga ni tukio la Kikanisa (Ordination then Installation). Hivyo, Kanisa linakuwa limeialika serikali na hapa Lowasa hawezi kualikwa.

Lowasa naamini alikuwepo kwa kigezo kwamba mkewe Regina Lowasa ni mkatoliki asiyepitwa na jambo la kanisa tangu hata Lowasa hajawa Waziri. Hivyo, anaweza kuwa mkewe ameenda hata kwa kujialika kushuhudia kusimikwa askofu wa Shinyanga.

Hapa Lowasa asingetoa hotuba kwa sababu hakualikwa. Kumbuka kusimikwa kwa askofu wa Ifakara, Salutaris Libena, ambapo Lowasa kwa kupitia mke wake walienda Ifakara.

Lowasa akafanya kosa kuhutubia tna baada ya kutambulishwa na Mkuu wa Mkoa Joel Bendera. Siku hiyo askofu mmoja yaani Polycarp Pengo alikemea sana kwenye vyombo vya habari kwamba Lowasa alifanya protocol mistake kwa sababu hakualikwa.[/QUOTE]
 
katika shughuli kama hizi kanisa huwa linatafuta michango, na wanaotoa michango mikubwa huwa wanaalikwa, usishangae shughuli yote ya Tabora ikawa imechangiwa na Team Lowasa
 
kawaida asipochaguliwa kwn shida ipo wap au unawasiwasi atakimbilia msituni km marehem mzee wa msituni alivyosema??
 
Back
Top Bottom