Isanga family
JF-Expert Member
- Feb 25, 2015
- 22,559
- 46,619
Nashukuru nimefanikiwa kufuta nilichoandika mwanzo...
Acha kuongea vitu vya kinadharia.Kama una ushahidi anachofanya ni uvunjifu wa sheria za nchi nenda mahakamani.Nadhani wewe ndo una chuki nae hadi imepitiliza.Sijui wewe ni binadamu wa aina gani mwenye chuki kiasi hiki. Get a lifeLowasa ni "Pangu pa kavu Tia mchuzi" wa siasa za tanzania. Si mtu unaeweza kujivunia katika medani za siasa popote pale ulimwenguni. Amejaa Tamaa, umimi, choyo na chuki. Si wakutilia mfano katika jamii kama kiongozi wa kuigwa. Kwa wale wasio taka kuelewa ukweli huu ni wa kuhurumiwa na kuendelea kupewa Elimu. Fedha zake anazitumia kununua watu kupata uongozi. Hatufai hatufai hatufai.
delusional politicsKama King and profesor of the politics in country.
Mkuu naweza pata procedure za kujiunga kwenye hicho chama?MTANZANIA
Katiba inaruhusu Mtanzania yeyote kwenda sehemu yeyote na kukutana na yeyote
KILAZA KTK UBORA WAKO.Anazunguka nchi nzima kufanya Siasa yeye kama nani kwenye Nchi yetu? Sheria za nchi yetu zinasemaje? Je mtu yoyote yule anaweza kuzunguka TZ yetu nzima na kufanya Mikutano ya Kisiasa?
Shaka alizunguka kagera kama naniAnazunguka nchi nzima kufanya Siasa yeye kama nani kwenye Nchi yetu? Sheria za nchi yetu zinasemaje? Je mtu yoyote yule anaweza kuzunguka TZ yetu nzima na kufanya Mikutano ya Kisiasa?
Hakufukuzwa uwaziri mkuu ila alijiuzuruAlishafikishwa kwenye mahakama ya bunge na akahukumiwa kwa kufukuzwa uwaziri mkuu.
Kulazimishwa kujiuzulu kuna tofauti gn na kufukuzwa?Hakufukuzwa uwaziri mkuu ila alijiuzuru
Kulazimishwa kujiuzulu kuna tofauti gn na kufukuzwa?Hakufukuzwa uwaziri mkuu ila alijiuzuru
still he is the only man we trustlowasa anafanya siasa kama mwenye chadema, mmiliki halali wa chadema, maneja na mkurugenzi chadema, hutaki hama chama
bado ndo mtu pekee tumpendaye na kumuamini! we unaonaje? raha enheeeeeAnafanya siasa kama mkogwe wa kupiga madili ya Kifisadi!
Huko ni kuzunga tu anatembelea miradi yake aliyo ipata kwa kuwaibia wananchi walala hoi!
Kulazimishwa na nani? Unafahamu kilichotokea au unaparamia jambo kwa maneno ya vijiweni Lumumba?Kulazimishwa kujiuzulu kuna tofauti gn na kufukuzwa?