Hivi kweli tumefika huku??

Unaweza kuta huyo dada kajitungia tu story ili safari iwe fupi au ili msimtongoze mpaka amefika mwisho wa safari yake kawaacha madume matatu bado mnafikiria hadithi yake...yeye kaenda zake kwa mumewe.
Hahhhahhhahhaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Very sure,halafu kuna wakati usiposhare haya mambo unaweza kuhisi wewe tu ndo unapitia magumu,lakini ukimsikia mwenzako unaona bora ya wewe kabisaaa
 
Daah wanawake wengine bwana
 
[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Bora asimulie apunguze asira zake,ila ni mpumbavu mno badala angejenga yeye alafu amlete uyo mwanaume
 
Bora asimulie apunguze asira zake,ila ni mpumbavu mno badala angejenga yeye alafu amlete uyo mwanaume
 
Kichaa huyo na wala hapaswi kuonewa huruma
 
Chama cha Mabaharia na waomba mumtendee Haki huyo mwanaume Aliyekula hela za huyo dada na kujenga nyumba kisha aka muweka mwanamke mwingine

Pia mumpandishe cheo haraka sana. Anastahiki kupewa uenyekiti wa Kanda ya Tanzania mashariki
Itabidi apewe naubalozi waputuruu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…