Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 14,895
- 28,669
Don't you think kuwa umeufunga moyo wako us feel? Yaani umekuwa numb to say?Kuna vitu vya muhimu sana vya kupotezea machozi
Don't you think kuwa umeufunga moyo wako us feel? Yaani umekuwa numb to say?Kuna vitu vya muhimu sana vya kupotezea machozi
Hapana, sioni kwanini nilie wakati mtu mwingine anafanya au ana communicate maamuzi yake sahihi kwangu.Don't you think kuwa umeufunga moyo wako us feel? Yaani umekuwa numb to say?
Good for you brother.Hapana, sioni kwanini nilie wakati mtu mwingine anafanya au ana communicate maamuzi yake sahihi kwangu
Sawa, mkuu. Ndiyo uzuri wa JF—upo uwezekano wa shemasi kumfundisha pope how to be a catholic!Ukikua ndiyo utajua
I am more catholic than a popeSawa, mkuu. Ndiyo uzuri wa JF—upo uwezekano wa shemasi kumfundisha pope how to be a catholic!
Na uzee huu tena?Ngoja yakukute utajua
Suguye kasema imeandikwa ndoa ni upagani..Kwenye ndoa tukae mguu mmoja ndani, mguu mwingine nje?
Wee mwenyew si ulitoa ushuhuda kwa uzi wa joana?Hivi unaanzaje kulia kisa mapenzi?
Mapenzi ni michezo ya burudani lazima team moja iibuke kinara kwa mwenzie..!!
Nyie mnaolilia mapenzi mje kunisaidia kuvuna huku Zambia 😹
Nilisema nililia? Au nilimlilia?Wee mwenyew si ulitoa ushuhuda kwa uzi wa joana?
Kuna tofauti gani hapo Emb Fafanua?Nilisema nililia? Au nilimlilia?
Nilihuzunika sababu sikutegemea yeye kuwa na siri nzito km ile na akanificha..!!
Una kichwa kigumu.Kuna tofauti gani hapo Emb Fafanua?
Siri! So uliunia kukuficha au kasoro alokuwa nayo
Mmh tufanye nilikua napita 🚶♀️Una kichwa kigumu.
Wapi nilisema ana kasoro?
Mbona unajitungia maneno ambayo hayapo?
Busara ni kujua ni matarajio yapi yanawezekana na yapi ni ndoto tu.Lakini mara zote maisha yamekuwa yakuendeshwa na matarajio tena yalio bora hivyo ni ngumu kuzuia hisia za matarajio
Ni maamuzi ila ya kiduanziKulia si ni maamuzi aseee. Ukiamua kuwekeza kama biashara jiandaee kwa hasara muda wowote
Okay, wasalimie uendako..!! 😹Mmh tufanye nilikua napita 🚶♀️
Umeachwa sio?Ni hivi, kwenye mahusiano ya kimapenzi kuna hali mbili kupendwa ama la.
Mapenzi siyo kitu cha kudumu kama nyumba, hisia za mtu zinaweza kuwepo na kupotea.
Ukiachana na mapenzi ya wanafamilia, wazazi na watoto wao ambayo nayo pia siyo guarantee, mengine ni maigizo
Cha msingi ujue na ukubali huo ukweli mchungu.
Tafakari chukua hatua. SITAKUFUNDISHA TENA