MIXOLOGIST
JF-Expert Member
- Mar 1, 2016
- 15,773
- 39,853
- Thread starter
- #21
Marriage is scamIt’s EITHER marry OR don’t marry. Anything in between is recipe for trouble!
Marriage is scamIt’s EITHER marry OR don’t marry. Anything in between is recipe for trouble!
Anayepima hicho kiasi ni nani?Kanuni ni kupenda kwa kiasi, kuchukia iwe ni kiasi.
Be consistent!Kaeni miguu yote ndani, but commitment iwe 💯, ujinga 0%
Not always!Marriage is scam
Ulikufa au haukufa?Ww unasemea kumliza Mtu, mm nshawah kujiua kisa mapenzi 🙌
Ukikua ndiyo utajuaNot always!
Sawa Mkuu, huo ni uchaguzi wako, naheshimuMkuu bila upendo, ww usonge tokea.
Hata kama ungetokea usinge survive.
Na ukishapenda tuu, unakuwa ume risk pain.
Ww huoni watu hawali timu zao zikifungwa?
Mimi nalia tena sana tuu. Kama utaniita weak I don't give a fvck. Tumeumbiwa upendo na tunaishi kwa sababu ya upendo
Na wewe kwa nini huumi, meaning itakuwa una fake love kama ndo ivo?Sawa Mkuu, huo ni uchaguzi wako, naheshimu
You seem to confuse realism with inconsistency.Be consistent!
Lakini mara zote maisha yamekuwa yakuendeshwa na matarajio tena yalio bora hivyo ni ngumu kuzuia hisia za matarajioWatu wajifunze namna ya kutokuweka matarajio makubwa kwenye mahusiano, itawasaidia sana kuepukana na maumivu ya hovyo hovyo.
Nina utimamu wa afya ya akili, naweza kusema kwa uchacheNa wewe kwa nini huumi, meaning itakuwa una fake love kama ndo ivo?
Hapana Sidhani maana ungekuwa nao usinge ona kulia kwa mtu kisa mapenzi si sawa!Nina utimamu wa afya ya akili, naweza kusema kwa uchache
Mwambie huyoo, huwa tunaaicha utimamu na u seriousness nje😆Chemistry ikijibu, USIOMBE YAKUKUTE!
Kuna vitu vya muhimu sana vya kupotezea machoziHapana Sidhani maana ungekuwa nao usinge ona kulia kwa mtu kisa mapenzi si sawa!