Hivi kweli hii ipo duniani?

Hivi kweli hii ipo duniani?

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Posts
2,611
Reaction score
868
Duh.jpg

Naomba kuuliza hivi hii picha ni kweli au ni ya duka? Nimejaribu kuichunguza naona haieleweki.

Hebu na ninyi iseeni hii picha.
 
Amma kweli Tanzania ina idadi kubwa ya watoto kuliko watu wazima.
 
Photoshop, asingekuwa na balance ya kusimama na kutembea unless makanyagio yake yako kama T iliogeunzwa juu chini.
 
hahahaaaa hii inafaa kwa wale baadhi ya wanaume wenzetu ambao ni Walafi, haya sasa huyo yuko kote kote, utajua mwenyewe tamaa zako zote za mwili zitaishia hapo
 
hahahaaaa hii inafaa kwa wale baadhi ya wanaume wenzetu ambao ni Walafi, haya sasa huyo yuko kote kote, utajua mwenyewe tamaa zako zote za mwili zitaishia hapo

Kitu ukikutana nacho bila ya shaka utadhani ni jini.
 
Ni picha halisi, ila huyo dada ana minyama zembe,inaonekena alikuwa mnene mno, kabla ya hiyo picha. hapo amepungua na hiyo ndo hali aliyobaki nayo.
 
Naomba kuuliza hivi hii picha ni kweli au ni ya duka? Nimejaribu kuichunguza naona haieleweki.

Hebu na ninyi iseeni hii picha.
.
Mkuu Losambo mbona mambo ya kawaida kabisa hayo! ... wala siyo photoshop! ... wenyewe wanaita ni back boobs!

Angalia wengine hapa chini.
url


url


url


url



.
 
Mkuu Losambo heading yako inanipa tabu kidogo. Kama haipo duniani wewe umeitoa wapi? Hata kama ni photoshop si ipo duniani?!
 
Ukizaliwa na kukulia maeneo watu wanakoshindia kipande cha muhogo na maji makavu huwezi kuwa na mminyama zembe namna hiyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom