Hivi kweli DIT uploading selection imewashinda mpaka leo!!?!

hawa Arusha tech nao jipu kweli yani ,course mbili tu ndo zinahitaji direct applicat wa Advance nyingine zote zinahitaji waliotoka diploma ,
 
Inatia aibu sana kuona chuo chenye sifa ya kutoa maengineer na maIT nchini tena wenye kuaminika inashindwa kurekebisha system na kuupload selection mpaka leo karibu vyuo vyote vishatoa majina kimebaki chenyewe,mnatia aibu hii xana
Ukiona hivyo hujachaguliwa pale
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…