Hivi kwa nini wapemba ni wachafu sana?

Hivi kwa nini wapemba ni wachafu sana?

Tupe number zake tumwambie malalamiko yako
Ila na wewe unaonaje ukapanga nyumba ya peke yako uepukane na huo usumbufu
 
Wakuu kwema?
Kuna mpangaji mwenzangu ni mpemba kahamia hapa kwetu.
Dah,hawa watu ni wachafu asee..
Hivi huko pemba somo la hygiene halijawafikia?
Mkuu kweli ni wachafu siyo wanaume wala Mwanamke yani wachafu wa Mazingira, Mwanamke wa kipemba anaweza kukaana vyombo vichafe wiki, uchafu wa Nyumba ndiyo balaaa.
 
Ungetakiwa useme huyu mpangaji mwenzangu ni mchafu....na sio kutaja jamii nzima na watu wote wa jamii hiyo ni wachafu kwa mfano wa mtu mmoja uliyepanga naye......

Unawakosea heshima wapemba otherwise Una jambo lingine ovu dhidi yao
Hakika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom