Hivi kuna nini kati ya Clouds FM na Makonda?

Hivi kuna nini kati ya Clouds FM na Makonda?

Sio Masugane tu...madada wengi wa mjini keshawamaliza..hao bongo movie ndy HAKUBAKISHA MTU.....inasemekana hata hivyo vita vya MADAWA ya KULEVYA ni vita vyake yeye na MGONI wake walikutana huko UZINIFUNI......kwa propaganda za vita vya MKOA MZIMA...
Ohoooo!!!jamaa ana mke mzuri sijui kwanini linakimbizana na makahaba.
 
Napata tabu sana na naomba na wewe mtanzania Mwenye timamu unisaidie kutafakari hill swala.
Hii serikali ya awamu ya tano japo tunajua ni serikali ya kisanii na kila wanachosema na kufanya hawamaanishi lakini hili la sasa tulijadili.

Huyu Bashite a.k.a Makonda ameitwa bungeni akajibu tuhuma zinazomkabili amegoma tena kwa dharau, ameitwa mahakamani kwadharau amegoma!!!
Eti Leo hii anaitwa kwenye social Media haraka sana amekubali wito, hivi kuna nini kinaendelea kati ya hawa wasanii wawili, (Makonda vs Clouds)?

Jamani m nakasirika lakini sina cha kufanya,
Hebu toa maoni yako tufanyeje tukomeshe huu ujinga unaendelea?? Inakera jamani

Freedom of association!
 
GSM+Clouds=Makonda(yani ni kama punda wa kufanikisha mambo yao) ndio maana wanafanyia interview mashoga!!!
 
Napata tabu sana na naomba na wewe mtanzania Mwenye timamu unisaidie kutafakari hill swala.
Hii serikali ya awamu ya tano japo tunajua ni serikali ya kisanii na kila wanachosema na kufanya hawamaanishi lakini hili la sasa tulijadili.

Huyu Bashite a.k.a Makonda ameitwa bungeni akajibu tuhuma zinazomkabili amegoma tena kwa dharau, ameitwa mahakamani kwadharau amegoma!!!
Eti Leo hii anaitwa kwenye social Media haraka sana amekubali wito, hivi kuna nini kinaendelea kati ya hawa wasanii wawili, (Makonda vs Clouds)?

Jamani m nakasirika lakini sina cha kufanya,
Hebu toa maoni yako tufanyeje tukomeshe huu ujinga unaendelea?? Inakera jamani

Mtu mzima kama wewe. Upo JF unaleta Pumba hii afu unasema umekasirika sioni mantiki. Ila uzoefu unaonekana ukivuta kitu au kunywa au kujidunga unajikuta bila sababu unajishangaa tu na kuuliza vitu havina hata mantiki. Huna ushahidi navyo kisa unachukua insta au humu. Nyie ndo watu msiojua umuhimu wa uchunguzi so siku wkisema wewe huna marinda kwa kusingiziwa ndo utakujua ubaya wa kuamka tu na kutoa mada zisizoeleweka
 
Ohoooo!!!jamaa ana mke mzuri sijui kwanini linakimbizana na makahaba.
DAUDI bado utoto unamsumbuwa....mambo haya hakuyapitia....
16b21ca652e11d9d9ffa20231c4ba2c9.jpg
 
Clouds kazi yao kuwasifia ndo maana wanapiga simu ovyo mara leo besidei yangu buree kabisa
 
clouds radio na tv ni machinery ya propaganda ya ccm na serikali ya magufuli hivi hujaona wanavyodhrurika viewership wamezidiwa na TV 1
 
Mtu mzima kama wewe. Upo JF unaleta Pumba hii afu unasema umekasirika sioni mantiki. Ila uzoefu unaonekana ukivuta kitu au kunywa au kujidunga unajikuta bila sababu unajishangaa tu na kuuliza vitu havina hata mantiki. Huna ushahidi navyo kisa unachukua insta au humu. Nyie ndo watu msiojua umuhimu wa uchunguzi so siku wkisema wewe huna marinda kwa kusingiziwa ndo utakujua ubaya wa kuamka tu na kutoa mada zisizoeleweka
Mada imeeleweka vizuri, sema ww ndo hujaielewa, msipende kuja kutolea stress zenu humu, km una stress nenda MMU ndo sehemu salama ya kutolea stress
 
Yani nimewadharau sana hao akina Ruge/Kusaga na Clouds kwa ujumla wao...

Wao ndio wanampa Daudi kichwa na airtime za kijinga wakati huyu mtu alipaswa awe amesharespond wito wa bungeni na Mahakamani.

Wakuu... kama Nchi sijui nini kifanyike sasa kwa huyu Daudi Bashite aka Paul Makonda...

It should be a Country move.. maana mamlaka yake ya uteuzi imegoma kumwajibisha. Nini kifanyike??
cc Pascal Mayalla, Salary Slip BAK Daudi Mchambuzi Francis12
Nyie kalaga baho. Wenzenu wanachomeka na matangazo kibao
 
Clouds wamemwita ili ajibu tuhuma. Kama una swali lolote kwa h uyo unayemwita Bashite peleka Clouds. Clouds wanataka ukweli ufahamike na si kwamba wanafanya uisanii.
Usitetee hao clouds wewe,wao ni nani hadi wamhoji ajibu tuhuma!wataka sema clouds ni wa maana kuliko bunge na mahakama!acha mapenzi ya kitoto
 
Back
Top Bottom