Hivi kuna nini kati ya Clouds FM na Makonda?

Hivi kuna nini kati ya Clouds FM na Makonda?

TANGU KIPINDI CHA BUNGE LA KATIBA, CHADEMA MNAPAMBANA NA MAKONDA TU - HAMKATI TAMAA TU ?
Abudu mtu na hata barabara mdekie au chukia sana mtu na muandike kila siku mpaka upate vidonda vya tumbo, mwisho wa siku No impact kwenye sanduku la kura. That's a fact of Tanzania' politics. Hilo hawalioni.
 
DAUDI BASHITE tunamjuwa sana wana DARE SALAAM....anapenda sana MEDIA ...BUNGENI anaogopa kuna SUGU kule atahoji habari ya KUPIMWA MARINDA...pia ataulizwa MALI ZAKE na Habari za VYETI...haendi NG'O na CLOUDS ndy mahala pake ...anapotafuta kiki ...mbona haendi TBC?
kwani mheshimiea joseph mbilinyi( sugu) ni mjumbe wa kamati ya bunge inayohusu maadili???
[emoji56] [emoji56]
 
kwani mheshimiea joseph mbilinyi( sugu) ni mjumbe wa kamati ya bunge inayohusu maadili???
[emoji56] [emoji56]
Daudi Bashite haogopi hiyo kamati ya maadili ya BUNGE....Bali hoja zilizowasilishwa dhidi YAKE hapo BUNGENI..ikiwamo ya SUGU ya KUPIMWA MARINDA...pamoja na VYETI FEKI....na KUJILIMBIKIZIA MALI....hivyo tu anachohofia
 
Clouds ni kituo cha radio/tv cha kinafiki sana,maana wao kazi yao ni kusifia maovu ya serikali,
Wakati mbowe ametajwa na makonda basi clouds kwenye kipindi cha jahazi akina kibonde walijifanya kuchambua kama wajuaji kumbe wote zeros wakidai makonda anayo haki ya kufanya hivyo mana sheria inamtambua nilivyowasikia nikawacheka sana na kuanzia hapo nikawadharau sana maana wanajadili vitu vilivyowazidi.
 
DAUDI BASHITE tunamjuwa sana wana DARE SALAAM....anapenda sana MEDIA ...BUNGENI anaogopa kuna SUGU kule atahoji habari ya KUPIMWA MARINDA...pia ataulizwa MALI ZAKE na Habari za VYETI...haendi NG'O na CLOUDS ndy mahala pake ...anapotafuta kiki ...mbona haendi TBC?
Ohoooo!!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hii mambo nyie itazameni tu, amnaga kitu mbaya kama siasa.
 
Ohoooo!!![emoji86][emoji86][emoji86][emoji86]
Sio Masugane tu...madada wengi wa mjini keshawamaliza..hao bongo movie ndy HAKUBAKISHA MTU.....inasemekana hata hivyo vita vya MADAWA ya KULEVYA ni vita vyake yeye na MGONI wake walikutana huko UZINIFUNI......kwa propaganda za vita vya MKOA MZIMA...
 
Nadhani sbb nikuwa ni Radio ambayo inasikilizwa na wtu wengi sana mikoani
 
Napata tabu sana na naomba na wewe mtanzania Mwenye timamu unisaidie kutafakari hill swala.
Hii serikali ya awamu ya tano japo tunajua ni serikali ya kisanii na kila wanachosema na kufanya hawamaanishi lakini hili la sasa tulijadili.

Huyu Bashite a.k.a Makonda ameitwa bungeni akajibu tuhuma zinazomkabili amegoma tena kwa dharau, ameitwa mahakamani kwadharau amegoma!!!
Eti Leo hii anaitwa kwenye social Media haraka sana amekubali wito, hivi kuna nini kinaendelea kati ya hawa wasanii wawili, (Makonda vs Clouds)?

Jamani m nakasirika lakini sina cha kufanya,
Hebu toa maoni yako tufanyeje tukomeshe huu ujinga unaendelea?? Inakera jamani
Elimu ya bwana BASHITE ndo inamuongoza kufanya hayo anayofanya, kukubali wito wa clouds kukataa wito wa mahakama
 
Hao jamaa wa Clouds ni waramba viatu tu. Kwenye ile habari ya mahakama kumpatia Mbowe zuio la kukamatwa na polisi, karibia TV zote hapa Tanzania zimetangaza ile jana isipokuwa hao waramba viatu tu ndo waliipotezea. Ni watu wa kujikomba sana. Wengi wao wanadhani watateuliwa katika nyadhifa mbalimbali serikalini.
 
Back
Top Bottom