Hivi kuna mtu ataaply kusomea Ualimu wa Arts?

Hivi kuna mtu ataaply kusomea Ualimu wa Arts?

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Posts
6,249
Reaction score
11,924
Hongereni sana kwa kufaulu. Hapangiwi mtu kusoma kozi Fulani au chuo Fulani.

Ushauri kwa vijana wetu ni muhimu.

Wapo watu wana mitaji ya kuanzisha shule zao hao wakisomea ualimu wa sanaa vyema sana.
Wapo watu wana konnection na Shule binafsi n.k.

Mwenzangu namie mtoto wa mkulima hebu Pima,Waalimu wa Arts toka 2016, 2017, 2018, 2019, 2020, 2021, 2022, 2023 zaidi ya 95% wapo kitaa.

Ni sawa Education kuna mikopo ya elimu ya juu ila baada ya kuhitimu muafaka ni upi?

Wapo wanaosema kusoma ni kuongeza maarifa sio lazima kuajiriwa ila wasiwadanganye mbona wao wameajiriwa?

Dhana ya kujiajiri inataka mtaji pia.

Ukisema ufungue shule na update usajili ni gharama pia.

Za kuambiwa changanya na za kwako.
 
Hongereni sana kwa kufaulu. Hapangiwi mtu kusoma kozi Fulani au chuo Fulani.

Ushauri kwa vijana wetu ni muhimu.

Wapo watu wana mitaji ya kuanzisha shule zao hao wakisomea ualimu wa sanaa vyema sana.
Wapo watu wana konnection na Shule binafsi n.k.

Mwenzangu namie mtoto wa mkulima hebu Pima,Waalimu wa Arts toka 2016, 2017, 2018, 2019, 2020, 2021, 2022, 2023 zaidi ya 95% wapo kitaa.

Ni sawa Education kuna mikopo ya elimu ya juu ila baada ya kuhitimu muafaka ni upi?

Wapo wanaosema kusoma ni kuongeza maarifa sio lazima kuajiriwa ila wasiwadanganye mbona wao wameajiriwa?

Dhana ya kujiajiri inataka mtaji pia.

Ukisema ufungue shule na update usajili ni gharama pia.

Za kuambiwa changanya na za kwako.
Mkuu ebu waeleze vijana wa HKL na One zao wasome nini chenye unafuu maana hakuna uhakika kabisa, Mimi nimeshindwa nimshauri nini dogo zaidi tu nimemwambia kama wewe aukimbie Ualimu wa Sanaa.
Vijana Wapewe Mwongozo tafadhali.
 
Mtu
Mkuu ebu waeleze vijana wa HKL na One zao wasome nini chenye unafuu maana hakuna uhakika kabisa, Mimi nimeshindwa nimshauri nini dogo zaidi tu nimemwambia kama wewe aukimbie Ualimu wa Sanaa.
Vijana Wapewe Mwongozo tafadhali.
Wa arts ukitoa ualim ivi anasoma nn chenye afadhali mtaan kikubwa bora aende vetactu me nashaur
 
Mkuu ebu waeleze vijana wa HKL na One zao wasome nini chenye unafuu maana hakuna uhakika kabisa, Mimi nimeshindwa nimshauri nini dogo zaidi tu nimemwambia kama wewe aukimbie Ualimu wa Sanaa.
Vijana Wapewe Mwongozo tafadhali.
Sheria
 
Kumbe ni Diploma, sawa huko labda
Sasa Kwan chuo kikuu mtu akitaka kuenda kusoma ni lazima tu apitie form 6 tu ??? Na degree kaonja ya computer science ka postpone kwa sababu alipatwa na shida Fulani hvi hla uko kote kachanja mbuga na admission ya chuo kikuu alipata kama c matatizo mwakani angeitimu mambo yanawezekana
 
Sasa Kwan chuo kikuu mtu akitaka kuenda kusoma ni lazima tu apitie form 6 tu ??? Na degree kaonja ya computer science ka postpone kwa sababu alipatwa na shida Fulani hvi hla uko kote kachanja mbuga na admission ya chuo kikuu alipata kama c matatizo mwakani angeitimu mambo yanawezekana
Sawa Mkuu, nmejifunza kitu kipya
 
Back
Top Bottom