Hivi inakuaje hili ni rahisi zaidi

Hivi inakuaje hili ni rahisi zaidi

Yani kumnunulia mtu hata pombe za laki 5 ni rahisi mno mkiwa mnalewa , ila kumsaidia mtu 10k akale inaniwia vigumu mnošŸ¤”

Yani ni kama naona watu wa pombe ni wa muhimu mno halafu wengine ndio wanafuatašŸ¤”

Hili kisaikolojia limekaaje ? Walokole siwataki hapa.
20250916_095217.jpg
 
Mwenye njaa anaagiziwa msosi hapewi pesa na Kama kawaida kabla ya pombe zinatangulia nyama hasahasa mbuzi katoliki
 
Yani kumnunulia mtu hata pombe za laki 5 ni rahisi mno mkiwa mnalewa , ila kumsaidia mtu 10k akale inaniwia vigumu mnošŸ¤”

Yani ni kama naona watu wa pombe ni wa muhimu mno halafu wengine ndio wanafuatašŸ¤”

Hili kisaikolojia limekaaje ? Walokole siwataki hapa.
Pale ambao pombe zimekutawalašŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚
 
Yani kumnunulia mtu hata pombe za laki 5 ni rahisi mno mkiwa mnalewa , ila kumsaidia mtu 10k akale inaniwia vigumu mnošŸ¤”

Yani ni kama naona watu wa pombe ni wa muhimu mno halafu wengine ndio wanafuatašŸ¤”

Hili kisaikolojia limekaaje ? Walokole siwataki hapa.
Tangu ulipoachwa na yule Mwanamke bado hujatengamaa hata kama unajionesha kwamba kila kitu kiko sawa, Mkuu sahau yaishe pombe zitakuuašŸ˜‚
 
Back
Top Bottom