Hivi inakuaje hili ni rahisi zaidi

Hivi inakuaje hili ni rahisi zaidi

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
60,391
Reaction score
174,776
Yani kumnunulia mtu hata pombe za laki 5 ni rahisi mno mkiwa mnalewa , ila kumsaidia mtu 10k akale inaniwia vigumu mnošŸ¤”

Yani ni kama naona watu wa pombe ni wa muhimu mno halafu wengine ndio wanafuatašŸ¤”

Hili kisaikolojia limekaaje ? Walokole siwataki hapa.
 
šŸ˜† ni nature tu
maana walevi wote wako hivyo kuliko akununulie kitu cha kula Bora akununulie pombe ulewe mpaka utambae
 
Alishawahi kupita bar flani nikiwa nakunywa zangu visungura vya kupima sasa kuna mhitaji mmoja akiwa kwenye kibaiskeli cha kusukuma nikashangaa walevi wote hawakumpa hata mia ila Kila bili ikiletwa wanatoa minoti ya ten ten ndo nikaamini ukienda kwa walevi wewe omba pombe tu
 
Si mnakuwa mnataka msiharibikiwe pekee yenu.
Kwamba kunywa pombe ni kuharibikiwa? Kati ya kukosa hela hata ya kunywa na mwamba anaye kunywa pombe na anakila kitu kitu yupi yupo sahihi
 
Alishawahi kupita bar flani nikiwa nakunywa zangu visungura vya kupima sasa kuna mhitaji mmoja akiwa kwenye kibaiskeli cha kusukuma nikashangaa walevi wote hawakumpa hata mia ila Kila bili ikiletwa wanatoa minoti ya ten ten ndo nikaamini ukienda kwa walevi wewe omba pombe tu
😃😃 walevi tupo tayari kutoa pesa watu walewe,mpaka sasa nimeshatoa milioni 5 kwa pesa za kibongo kulewesha tu watu
 
walevi kwa walevi 2napendana xana

wenye shida nanyie huko fanyeni mpendane kivyenu
 
Back
Top Bottom