Hivi Hizi Picha ni za Kweli...? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Hizi Picha ni za Kweli...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwazange, Nov 19, 2008.

  1. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katika pita pita zangu mitaa ya kati nimekutana na picha hizi. Nimeambiwa kuwa iko kusini mwa bara la Africa, nikaonelea ni vyema nizilete hapa ili niweze kuelimishwa......Hivi ni kweli mti/miti hii ipo kweli au ni kiini macho??
     

    Attached Files:

  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ...:Believe this and You Will believe Anything! ... James Hadley Chase.
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huh.. :confused:?!?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Adobe photoshop...
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna ambazo ni za kweli. Nature's beauty and wonders.
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inaonekana kama kweli vile au miwani yangu inaisha nguvu nini?
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ni nchi gani hiyo....Tukazuru...au tumpe assigment prezidaa wetu akatuchekie na atuletee na picha zaidi...!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nature is beauty lakini nina wasi wasi na adobe photoshop kwenye picha nambari 2, 6, 8, 11, na 12...zilizobaki kuna uwezekano zikawa ni picha halisi. Mwazage miwani yako ni kama ya yule jamaa wa JF hahahahah usipite nayo mbele ya wakwe kwi kwi kwi
     
  9. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #9
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    sio za kweli
     
  10. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #10
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ni kweli maeneo hayo yapo ila ni man made kwahiyo sio kweli
     
  11. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kuna binaadamu aliyekosa kazi sijui tuseme...akakaa na kufikiria kitu kama hiki....kweli binaadamu tuna talent tofauti.
     
  12. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa yupi huyo ten...?
    Miwani hii ilinisaidia kupata mafiga ukweni.....waliniona ni msomi fulani mkuu.
     
  13. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #13
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Your an artist , your a teacher , your a lawyer and am a hacker
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu JF ina mambo kuna jamaa alikuja na story kuna miwani ukiivaa basi unamwona mtu utupu wake hahaha nikioona hiyo post nitakupa, very interesting nikiona mtu mwenye miwani ya myeusi naogopa...
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,119
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Si mtu kachonga au? kwanini isiwe kweli
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Kwani huko mitaa ya kati walikuambiaje ni kweli au?. Waulize vizuri uje na maelezo kamili ni wapi na ni nchi gani ili nijitolee kutembea hiyo nchi na kujua kama ni kweli na mimi nitachukua Moving pictures sio still kama hizi ili kupata ukweli, vinginevyo itakuwa kama ni kujadili nchi ya "kusadikika"
     
  17. araway

    araway JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 498
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hamna kitu apa! wongo mtupu!
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hivi mshawahi kutembelea Manyara na ngorongoro mbona miti hiyo ipo mingi tu,inategemea unavyoipicture kwenye akili yako.
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,635
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kamanda hata mimi nimeiona... Tena nasikia ipo kwenye sale... up to 70% discount
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,408
    Trophy Points: 280
    Wapi....Unguja au Pemba?
     
Loading...