Hivi hawa wengine wanelewa kweli??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wengine wanelewa kweli???

Discussion in 'Jamii Photos' started by kiparah, Jan 25, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    View attachment 21350
    Hapa ndiyo kijijini kwetu nilipompelekea Babu Laptop ili naye niweze kuchat naye kwenye facebook na JF, badala ya kumtumia barua kwa njia ya posta inayochukua mwezi mmoja kumfikia!
     
  2. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia sana. Ila usi undermine watu. Mimi hii naiona ni group discussion! Tena kila mmoja anaonesha ushiriki mkamilifu (active participation)
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kwa maisha hayo hiyo PC ikiisha charge wanachajia wapi?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    i

    babu ni retired servant..anawasomea wanafamilia barua pepe from mjukuu BigBro!
    globalisation....google translator nafanya kazi
    charging ni solar system
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mbona babu yako inaonekana ni kama nae anaishangaa na hajui afanye nayo nini?Kwa jamii kama hii kuwapelekea kitu kama hiki ni kuwaonea maana hawaelewi,bora hata tv wawe wanashangaa
     
  6. k

    kiparah JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Babu hashangai, ilikuwa inachelewa kuwaka ndo akawa anasubiria!
     
  7. k

    kiparah JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Wachaji kwa solar-power nimeshawafungia!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wanajiandaa ku-videochat na wa mjini ndo maana wamejipanga hivyo!
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Labda imekumbwa na virusi
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,675
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Nikiangalia hiyo picha naona huko kwa babu yako ni raha tu! hivi wanahabari hata kama kuna mafisadi wanaumiza mioyo yetu jamanai, yaani wanaraha sana hao, yaani tulipe au tusilipe dowans wao wala hawana habari mkitataka muendelee na katiba hii hii aa hiyo nyie tu.. nawaonea wivu sana..
     
  11. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    kwa huu mwendo wa downs, tutawafikia tu hawa soon
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,423
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Humo kuna mbibi ana malapa ya kufa mtu!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Babu asije akavunja screen aingie ndani.
     
Loading...