Hivi hawa Vijana wanajua wanafanya nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa Vijana wanajua wanafanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Mar 29, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mgambo wakiimba wimbo maalum kwa kilugha wenye ujumbe wa kukomesha maandamo yanoyafanywa na Chama cha CHADEMA. hapa ni wilayani kwimba mwanza


    Hebu waone, T-shirt za bure zinawaponza masikini Hivi wanajua maisha yanaendaje?? ni nani atakayewatoa vijana katika ujinga huu??
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii ni faida ya kuwa na raia wajinga
    CCM inatumia ujinga walionao baadhi ya wtz kulinda maslahi yake
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ina maana hawa vijana mpaka sasa hawajona faida ya CHADEMA
     
  4. h

    hubby Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa tuuuu, wakishiba watatulia
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kupewa t-shirt ya round-Neck ni dalili ya kuutambua UMASIKINI wako, ambao ni mtaji....Waliozitoa wao wamevaa mashati ya kudariziwa!
    Stuka...Pambanua!
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,309
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    "wengi wape" ...ndio msemo tuliojizoelea WaTZ, je unaonaje kuwa sehemu ya hao wengi or to stand out from the crowd???
     
  7. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njaa na uvivu wa kupambanua mambo.
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    uuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 4,999
    Likes Received: 3,620
    Trophy Points: 280
    Natamani hizo ndege zinazopiga libya walau zikosee target mzigo u2e hapo kati.
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakuu mi bado siwalaumu hawa manduya kwa sababu mbili kuu

    (1) Elimu duni inayoubaka ufahamu wao na kupelekea kutokwenda sambamba na Dunia

    (2)Mazingira magumu yanayopelekea kupoteza ujasiri .

    Niki compare kiwango cha uelewa ,kujiamini na uthubutu kuanzia 2005 na 2015 naamini kabisa ushindi upo na naamini si sikumingi watastuka kuwa wanatumiwa kama toilet paper .
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini?
     
  12. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watanzania bado sana!
     
  13. Sabode

    Sabode Senior Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 158
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Saa ya ukombozi ni sasa lazima hapa jamvini tuweke masuala wazi na naomba cdm waendeleze sheshe na operation sangara izinduliwe upya kwa maandamano nchi nzima.
     
  14. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kweli...yaani ni kama wale 35,000 wa Rostam Igunga, nenda pale Igunga kawaangalie maisha yao yalivyo duni bila hata kuingia vijijini utakinaika na muonekano wao
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ..hapa mwanza watu wamechoshwa na maandamano ya chadema effect yake ni kubwa kwa upande wa kiusalama hapa ila nyie watu hamjui tu uharibifu uliofanyika hapa kwetu mwanza wkt wa maandamano wengine hatukufurahishwa,si dhani kama hiyo picha inahusiana na mgambo sema ni uchonganishi tuu
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni Kwimba, kama unataka picha nyingine zaidi sema!! acha ubishi wa kijinga
     
  17. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu sasa nini kifanyike? 2015 watapewa tena T-shirt na mambo yataendelea hivi hivi
     
  18. m

    msosholisti Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana uhuru wa kuchagua chama anachotaka. si lazima cdm.
     
  19. M

    Mwanza One Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aliyesema 'Ujinga ni Mzigo' hakukosea.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    V kubwa
     
Loading...