Hivi hawa Vijana wanajua wanafanya nini?

Hivi hawa Vijana wanajua wanafanya nini?

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,863
Reaction score
1,441
​
Mgambo wakiimba wimbo maalum kwa kilugha wenye ujumbe wa kukomesha maandamo yanoyafanywa na Chama cha CHADEMA. hapa ni wilayani kwimba mwanza


Hebu waone, T-shirt za bure zinawaponza masikini Hivi wanajua maisha yanaendaje?? ni nani atakayewatoa vijana katika ujinga huu??
​
​
 
hii ni faida ya kuwa na raia wajinga
CCM inatumia ujinga walionao baadhi ya wtz kulinda maslahi yake
 
hii ni faida ya kuwa na raia wajinga
CCM inatumia ujinga walionao baadhi ya wtz kulinda maslahi yake

ina maana hawa vijana mpaka sasa hawajona faida ya CHADEMA
 
Kupewa t-shirt ya round-Neck ni dalili ya kuutambua UMASIKINI wako, ambao ni mtaji....Waliozitoa wao wamevaa mashati ya kudariziwa!
Stuka...Pambanua!
 
"wengi wape" ...ndio msemo tuliojizoelea WaTZ, je unaonaje kuwa sehemu ya hao wengi or to stand out from the crowd???
 
uuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................
 
Natamani hizo ndege zinazopiga libya walau zikosee target mzigo u2e hapo kati.
 
​
Mgambo wakiimba wimbo maalum kwa kilugha wenye ujumbe wa kukomesha maandamo yanoyafanywa na Chama cha CHADEMA. hapa ni wilayani kwimba mwanza


Hebu waone, T-shirt za bure zinawaponza masikini Hivi wanajua maisha yanaendaje?? ni nani atakayewatoa vijana katika ujinga huu??
​
​
Wakuu mi bado siwalaumu hawa manduya kwa sababu mbili kuu

(1) Elimu duni inayoubaka ufahamu wao na kupelekea kutokwenda sambamba na Dunia

(2)Mazingira magumu yanayopelekea kupoteza ujasiri .

Niki compare kiwango cha uelewa ,kujiamini na uthubutu kuanzia 2005 na 2015 naamini kabisa ushindi upo na naamini si sikumingi watastuka kuwa wanatumiwa kama toilet paper .
 
Saa ya ukombozi ni sasa lazima hapa jamvini tuweke masuala wazi na naomba cdm waendeleze sheshe na operation sangara izinduliwe upya kwa maandamano nchi nzima.
 
watanzania bado sana!

Kweli...yaani ni kama wale 35,000 wa Rostam Igunga, nenda pale Igunga kawaangalie maisha yao yalivyo duni bila hata kuingia vijijini utakinaika na muonekano wao
 
​
mgambo wakiimba wimbo maalum kwa kilugha wenye ujumbe wa kukomesha maandamo yanoyafanywa na chama cha chadema. Hapa ni wilayani kwimba mwanza


hebu waone, t-shirt za bure zinawaponza masikini hivi wanajua maisha yanaendaje?? Ni nani atakayewatoa vijana katika ujinga huu??
​
​

..hapa mwanza watu wamechoshwa na maandamano ya chadema effect yake ni kubwa kwa upande wa kiusalama hapa ila nyie watu hamjui tu uharibifu uliofanyika hapa kwetu mwanza wkt wa maandamano wengine hatukufurahishwa,si dhani kama hiyo picha inahusiana na mgambo sema ni uchonganishi tuu
 
..hapa mwanza watu wamechoshwa na maandamano ya chadema effect yake ni kubwa kwa upande wa kiusalama hapa ila nyie watu hamjui tu uharibifu uliofanyika hapa kwetu mwanza wkt wa maandamano wengine hatukufurahishwa,si dhani kama hiyo picha inahusiana na mgambo sema ni uchonganishi tuu

Hiyo ni Kwimba, kama unataka picha nyingine zaidi sema!! acha ubishi wa kijinga
 
Kweli...yaani ni kama wale 35,000 wa Rostam Igunga, nenda pale Igunga kawaangalie maisha yao yalivyo duni bila hata kuingia vijijini utakinaika na muonekano wao

mkuu sasa nini kifanyike? 2015 watapewa tena T-shirt na mambo yataendelea hivi hivi
 
Back
Top Bottom