Hivi hakuna zuri lolote linaloendelea nchini?

Hivi hakuna zuri lolote linaloendelea nchini?

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Posts
869
Reaction score
239
Hivi Tanzania hakuna habari yeyote njema au nzuri inayotokea. Kila post imejaa mabaya ya nchi. Kuanzia utawala mbovu na uchumi usiofaa. maisha magumu na uonevu. Wizi , ufisadi, rushwa na kutokuwajibika. Kamatakamata, mauaji, uvamizi wa rasilimali, kushindwa kwa viongozi nk.

Je hakuna jema hata moja Tanzania?
 
Si kazi yetu kushughulika na upuuzi wa kusifu yasiyokuwapo ! Ni kazi ya Tbc,HABARI LEO NA UHURU.
 
Hakuna, na kama yapo ni yale ya kununua soksi kwa tsh 10bilioni. Maendeleo ni madogo ukilinganisha na raslimali zilizotumika na zinazoibwa kila kukicha. Kama unayaona kichwa chako cha meeeh.
 
Mkuu umenena. Haya ndio mazoea yetu wa TZ. Kulaumu tu, utafikiri hakuna jema lolote. Kila thread humu ni lawama tu. Tubadilike jamani. Tumechoka kusikia mabaya tu wakati na mazuri yapo tena mengi tu. Chapa kazi kwa bidii, mazuri utayaona. Tafakari chukua hatua.
 
Mazuri yapo mengi tu,kama kupanda kwa gharama za maisha,ongezeko la umasikini,mauaji ya raia wasio na hatia,kupewa ahadi hewa,kujivua gamba lisilo vuka, kulindana,kupeana madaraka,kunyan'ganya ardhi kwa wazawa na kuwapa wageni nk. yote hayo mazuri tu sijui una swali lingine?
 
mi mgeni sema naona foleni kubwa kutokana na ufinyu wa barabara na maendele...kidumu chama:majani7:
 
aaaha kama vile matundu 4 milion ngapi zileee.......he af safari za duniani kibaaao,huku hakuna walim,zahanati shule za kata ni upupu mtupu watu wanauwawa,yani nji hii,30% nafuu af %70 uharo tuuu,haina hata haja ya kufikiria hayo mazuri madogo sana haaa! eti tunaletewa bajaj sisi kina mama tuwahishwe leba loool kwa miundombinu ipi? ma 4wheel yanagoma iwe bajaza! wizi mtupu,kwanza ni tenda za magamba kukwiba .fikra za mwenyekiti wa magamba ZIDUMUUUUUUUUUU
 
Hivi Tanzania hakuna habari yeyote njema au nzuri inayotokea. Kila post imejaa mabaya ya nchi. Kuanzia utawala mbovu na uchumi usiofaa. maisha magumu na uonevu. Wizi , ufisadi, rushwa na kutokuwajibika. Kamatakamata, mauaji, uvamizi wa rasilimali, kushindwa kwa viongozi nk.

Je hakuna jema hata moja Tanzania?

Hapo hujaweka ajali za barabarani zinazochinja watu kila kukicha
 
Aisee mazuri yapo mengi sana, kufungwa kwa Simba, kufungwa kwa Taifa Stars, mechi zetu hazina ufundi wa hali ya juu mpaka ufisadi kwenye soka!
 
mazuri mengi mno...epa, majengo pacha, richmond, dowans, tanesco, kujivua magamba, noti aina mbili,symbion power, mradi wa vitambulisho, migodi ni ya wageni, petroli kushuka bei, vyakula vimekuwa rahisi, sukari kupangwa bei toka mjengoni, magari ya mwendo kasi yanakuja, mji mpya kigamboni unakuja, mambo yanakuja vuteni subira tu...
 
Hivi Tanzania hakuna habari yeyote njema au nzuri inayotokea. Kila post imejaa mabaya ya nchi. Kuanzia utawala mbovu na uchumi usiofaa. maisha magumu na uonevu. Wizi , ufisadi, rushwa na kutokuwajibika. Kamatakamata, mauaji, uvamizi wa rasilimali, kushindwa kwa viongozi nk.

Je hakuna jema hata moja Tanzania?

Mazuri yako wapi yakuongelea???, we kama unayaona utakuwa unashirikiana na Wana-Magamba.
 
Mazuri mbona mengi tu, tuna migodi ya madini, foleni kubwa kwenye barabara zetu hii ni dalili ya maisha bora, kila kata kuna secondary, kila jimbo limetengewa pesa za mfuko wa jimbo na mengi kedekede.
 
mi nadhani hii thread ndiyo ingeelezea hayo mazuri,we mwenyewe umeyakosa hayo mazuri mpaka umeamua kuuliza
kizuri cha chiuza kibaya cha jitembeza na hata siku moja baba hajitambulishi ndani ya familia ila anatambulishwa na
kile anachokifanya
 
Mabaya ni mengi kuliko mazuri kwa hiyo jibu ni kuwa hakuna mazuri!
 
Tanzania yetu mazuri yapo ila mabaya yefunika mazuri yetu so inabidi tujadili hayo mabaya yapatiwe ufumbuzi.
 
Hivi Tanzania hakuna habari yeyote njema au nzuri inayotokea. Kila post imejaa mabaya ya nchi. Kuanzia utawala mbovu na uchumi usiofaa. maisha magumu na uonevu. Wizi , ufisadi, rushwa na kutokuwajibika. Kamatakamata, mauaji, uvamizi wa rasilimali, kushindwa kwa viongozi nk.

Je hakuna jema hata moja Tanzania?
Lipi sasa liweke hapa tulione mkuu...
 
Tanzania yetu mazuri yapo ila mabaya yefunika mazuri yetu so inabidi tujadili hayo mabaya yapatiwe ufumbuzi.
Unaweza kuumiza kichwa kufikilia mazuri maana kama yapo ni machache mno...
 
Back
Top Bottom