Hivi Dr. Slaa ni mpinzani wa kweli?

umla

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,166
1,250
Nimekuwa nikisikia kwamba Dr.Slaa alikuwa mwanachama wa CCM na alijiunga chadema mara baada ya kushidwa kwenye kura za maon ndani ya chama kwahiyo ndo akaamua kuhamia chadema.hapa kuna maswali kadhaa ya kujiuliza.

Je angeshinda na kuwa mbunge wa ccm si mpaka leo angekuwa mwana ccm.?

Je wanajamvi hamuon mtu huyu alikuja kutafuta cheo.?

kwa nini anawashutumu watu ambao wamejiunga na chama toka wakiwa na umri wa miaka 16 na hawajawahi kuwa wanachama wa chama chochote cha siasa zaid ya chadema.

Binasfi ninawasiwasi na uwanachama wa huyu mzee anaonekana kama alienda chadema kuganga njaa.
 

CHASHA FARMING

Verified Member
Jun 4, 2011
7,032
2,000
Wapinzani wote walikuwa Ccm kwa sababu ya mfumo wa Chama kimoja enzi za mwalimu. Hata huko Urusi wapinzani wa Putini zamani walikuwa kwenye chama cha kikomonist cha Urusi, hivyo wewe unaona cha ajabu ni kipi?
 

CHASHA FARMING

Verified Member
Jun 4, 2011
7,032
2,000
Na kuhusu kuganga njaa wewe ndo unae ganga njaa kutwa nzima kuwasifia wanaume wenzako na inajionyesha isivyo kamili.
 

buko

Member
Jan 1, 2012
51
70
We cjui una umri gain?make sio nianze kumbe tatzo lako ni umri hautoshi
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,583
2,000
Nimekuwa nikisikia kwamba Dr.Slaa alikuwa mwanachama wa CCM na alijiunga chadema mara baada ya kushidwa kwenye kura za maon ndani ya chama kwahiyo ndo akaamua kuhamia chadema.hapa kuna maswali kadhaa ya kujiuliza.

Je angeshinda na kuwa mbunge wa ccm si mpaka leo angekuwa mwana ccm.?

Je wanajamvi hamuon mtu huyu alikuja kutafuta cheo.?

kwa nini anawashutumu watu ambao wamejiunga na chama toka wakiwa na umri wa miaka 16 na hawajawahi kuwa wanachama wa chama chochote cha siasa zaid ya chadema.

Binasfi ninawasiwasi na uwanachama wa huyu mzee anaonekana kama alienda chadema kuganga njaa.

Anachapa kazi kama jinsi wanaIgunga wanavyoonekana kumwamini na kumsikiliza katika mkutano wake leo.

 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
16,054
2,000
Shetani anaweza kuufitini ufalme wake?

CCM wanapumulia machine kutokana na mawe ya Dr Slaa.
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,583
2,000
Dr W.P Slaa kiongozi anayekubalika popote aendapo inchini tanzania licha ya mizengwe mingi.

Igunga- we acha tu.

 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,308
2,000
Kimsingi Dr.Slaa bado ni mwana CCM ndiyo maana mpaka leo bado anayo kadi ya CCM.
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,583
2,000
Kimsingi Dr.Slaa bado ni mwana CCM ndiyo maana mpaka leo bado anayo kadi ya CCM.


Ikusadia nini na ccm yako? mbona hamishi kumtukana, kumkashifu mara babu mara ..... na wewe Ritz ni mmoja wao.


Dr piga kazi jana ulifanya makuu Nzega leo je....... nimeona picha hii hapa

 

kasule

Member
Dec 18, 2013
90
95
Style za siasa za Tanzania ukikosa one place unahamia kwingine!
Ndo alichofanya Slaa.


Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 

Tukwa

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
316
225
Hana upinzani wowote ila amejaa chuki,husuda na uzandiki na hiyo ni kama asili yake.
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,966
2,000
Waulize ccm kama kweli ni mpinzani ama vip!ukiuliza wanaume eti fulani ni rijali tutakwambia kamuulize mke au demu wake,sasa kwa issue ya Dr waulize ccm kwa nini wanahaha sana wakisikia dr Slaa!muziki wake wanaujua!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom