Hivi Dr. Gama huoni kama unawaaibisha wasomi na mawazo yako finyu?


Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,172
Likes
10
Points
0
Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,172 10 0
Mi naona nilete kwenu wana JF kuhusu huyu Msomi wetu (aah msomi wa CCM) anayemshauri Mh Dr.JK kuhusu maswala ya siasa hapa TZ. Jana alipokua anaulizwa na mwambishi wa habari kuhusu utendaji wa mawaziri wa serikali ya JK, alisema SERIKALI HAIENDESHWI NA MASHINIKIZO YA WATU. Kinachonishangaza mimi ni hiki, Yan Dr. Gama haujuiserikali imechaguliwa na watu? na watu hao ndiyo wanaishinikiza serikali kufanya waliyowatuma wafanye baada ya kushindwa kuwajibika ilivyokuwa inatarajiwa!!! Pili, Nashindwa kuelewa, kwa nini baadhi ya waandishi wa habari kila mara wanamfuata Dr. Gama peke yake kutafuta maoni yake? Wakati wanajua fika ni mropokaji na anatumiwa na CCM kwa manufaa yake binafsi? Tatu, hivi JK hana washauri wengine wa mambo ya kisiasa kweli? kwa sababu Mshauri kama Gama hana jipya,tunamjua tangu alipokua kule REDET na utafiti wake wa uwongo na JK akaingia mtegoni na kumfanya mashauri! Kweli mtu unatoa taarifa za uwongo halifu ndiyo unapewa cheo? Nawasilisha Mada
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Dr. Gama ni nani?? Lete CV kwanza!!!!!!
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,809
Likes
35
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,809 35 145
Au unamaanisha Dr. Bana??????????????????????????
 
O

One Man Army

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2011
Messages
236
Likes
1
Points
35
O

One Man Army

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2011
236 1 35
magamba kazini..
 
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
481
Likes
39
Points
45
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2010
481 39 45
Pili, Nashindwa kuelewa, kwa nini baadhi ya waandishi wa habari kila mara wanamfuata Dr. Gama peke yake kutafuta maoni yake? Wakati wanajua fika ni mropokaji na anatumiwa na CCM kwa manufaa yake binafsi?
Mkuu, nasikia wengine wanatoa chochote ili mradi tu waonekane kwenye runinga. Usishangae wasomi hao hao ndio wanaozungumzia masuala yote nchini, Madini, kilimo, maliasili, uchumi, sheria, etc etc. Kinachoniudhi ni kuwa vyombo vya habari vinayachukulia mawazo yao finyu kuwa yanawakilisha "WASOMI" wa TZ.

Inachosha kila kukicha na kuchwa wasomi wa nchi hii ni wale wale na wengi wao ni wale wanaolamba viatu vya watawala. Hata kwenye masuala nyeti kama kamati ya Katiba ni hao hao. Wa-TZ wakilalamika wanaambiwa "mbona wasomi mmewakilishwa"! Hiyo ndiyo TZ
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
huyo ndio Dr.Bana a.k.a Dr gamba lepesi kuling'oa maana adhabu yake ni kulipuuza
 
H

happy patrick

New Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
H

happy patrick

New Member
Joined Apr 24, 2012
2 0 0
uyu nae anawaibisha wasomi wenzake zama hz c zakuropka au UDOKT wakupewa??
 
FortJeasus

FortJeasus

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
572
Likes
61
Points
45
FortJeasus

FortJeasus

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
572 61 45
Bana ni msomi wa kiwango cha PhD.
Inawezekana ni mwachama wa CCM.Kama ndivyo tuheshimu uamuzi wake huo.Na pia tuheshimu mawazo yake hata kama hatukubalani naye.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,794
Likes
917
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,794 917 280
Zainab mwenyewe ndio huyu? anayesema hivi?
CHAMA cha Msalaba Mwekundu Tanzania (TRCS), kimesema Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii inatumia nembo ya chama hicho kinyume cha sheria.

Kauli hiyo ilitolewa jana na Makamu Mwenyekiti wa chama hicho, Dk. Zainabu Gama wakati wa kuadhimisha Siku ya Msalaba Mwekundu Duniani ambayo kaulimbiu yake ni "Vijana katika mwendo."

Alisema nembo hiyo inapotumika katika magari ya Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii pamoja na hospitali za umma na za watu binafsi ni makosa, na hata jeshi haliruhusiwi kuitumia isipokuwa wakati wa vita wanapokuwa wanatoa huduma za afya.

"Nembo hii imetolewa kisheria na inalindwa na mikataba ya kimataifa ya Geneva. Pia ni utambulisho na hutumika kulinda watu walioathiriwa na vita na majanga mbalimbali, kulinda mali za chama pamoja na wafanyakazi wanaotoa huduma," alisema Dk. Gama.

Kwa mujibu wa Dk. Gama, watu wengi hawajui matumizi sahihi ya nembo hiyo na inasikitisha kuona baadhi ya vijana wanaokaa pembezoni mwa barabara inapotokea ajali hukimbia eneo la tukio na kuwaibiwa majeruhi huku wakiwa wamevaa shati zenye nembo ya chama hicho.

Alisema, katika maadhimisho hayo, wamezindua kampeni ya kitaifa ya kuelimisha na kuhamasisha jamii kuhusu matumizi sahihi ya nembo yao yenye kaulimbiu ya "Ilinde nembo ya Msalaba Mwekundu ikusaidie."

Alisema kampeni hiyo inakwenda sambamba na mchakato wa kurekebisha Sheria Namba 71 ya Mwaka 1962 iliyoanzisha chama hicho ili iendane na mazingira ya sasa na kuainisha adhabu kwa wanaoitumia vibaya.
 
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
103
Likes
1
Points
35
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined Mar 12, 2012
103 1 35
Mkuu, nasikia wengine wanatoa chochote ili mradi tu waonekane kwenye runinga. Usishangae wasomi hao hao ndio wanaozungumzia masuala yote nchini, Madini, kilimo, maliasili, uchumi, sheria, etc etc. Kinachoniudhi ni kuwa vyombo vya habari vinayachukulia mawazo yao finyu kuwa yanawakilisha "WASOMI" wa TZ.

Inachosha kila kukicha na kuchwa wasomi wa nchi hii ni wale wale na wengi wao ni wale wanaolamba viatu vya watawala. Hata kwenye masuala nyeti kama kamati ya Katiba ni hao hao. Wa-TZ wakilalamika wanaambiwa "mbona wasomi mmewakilishwa"! Hiyo ndiyo TZ
Uko sawa kabisaa mkuu. Mimi nipo sua lakini sijapata kuona waandishi wakiwafuata wataalamu wa kilimo, mifugo, uchumi kilimo ambao wako hapa kutoa maoni yao zaidi kila kitu ni akina Bana, Bashiru na wenzao. Wapo watu mhimu kwa utaalamu husika na waandishi wa habari watambue hilo.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,150
Likes
527
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,150 527 280
Mi naona nilete kwenu wana JF kuhusu huyu Msomi wetu (aah msomi wa CCM) anayemshauri Mh Dr.JK kuhusu maswala ya siasa hapa TZ. Jana alipokua anaulizwa na mwambishi wa habari kuhusu utendaji wa mawaziri wa serikali ya JK, alisema SERIKALI HAIENDESHWI NA MASHINIKIZO YA WATU. Kinachonishangaza mimi ni hiki, Yan Dr. Gama haujuiserikali imechaguliwa na watu? na watu hao ndiyo wanaishinikiza serikali kufanya waliyowatuma wafanye baada ya kushindwa kuwajibika ilivyokuwa inatarajiwa!!! Pili, Nashindwa kuelewa, kwa nini baadhi ya waandishi wa habari kila mara wanamfuata Dr. Gama peke yake kutafuta maoni yake? Wakati wanajua fika ni mropokaji na anatumiwa na CCM kwa manufaa yake binafsi? Tatu, hivi JK hana washauri wengine wa mambo ya kisiasa kweli? kwa sababu Mshauri kama Gama hana jipya,tunamjua tangu alipokua kule REDET na utafiti wake wa uwongo na JK akaingia mtegoni na kumfanya mashauri! Kweli mtu unatoa taarifa za uwongo halifu ndiyo unapewa cheo? Nawasilisha Mada
Kama anaona wananchi hawaishinikizi serikali angojee majibu ya uchaguzi 2015 !!!!! 'Dalili za mvua ni mawingu', msemo wa waswahili!!!Mwenye macho haambiwi tazama!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,289
Members 490,351
Posts 30,477,109